Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ 0 8mpa tartan running track ] trận đấu 4 các sản phẩm.
Hệ thống bánh sandwich trường học chạy theo dõi hấp thụ sốc sàn đường băng
| Trò chơi:: | Đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
| Cách cài đặt:: | Lắp đặt tại chỗ bằng máy móc, dụng cụ |
Khả năng chống tia cực tím cao Đường chạy PU chống Spike
| hấp thụ sốc: | > 35 |
|---|---|
| mẫu:: | phun sơn |
| sức căng: | > 0,8Mpa |
Sandwich System Tartan Track Bàn đua cao su ngoài trời chuyên nghiệp
| độ dày:: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
|---|---|
| Tính năng:: | chống trượt |
| Màu sắc: | Đỏ, Xanh lục, Xanh lam, v.v. |
Sân vận động Sàn tập thể dục Đường chạy Tartan Athletic Runway Cao su Chạy sàn thể thao
| Vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ/xanh/vàng/xanh dương |
| Độ dày: | 13mm |
1

