Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ 1 74mm 0 4mpa pu running track ] trận đấu 8 các sản phẩm.
Đường chạy PU 13mm, Hệ thống PUR đầy đủ Đường chạy Tartan
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm, độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Đường chạy chống trượt PU, Đường chạy tổng hợp 0,4Mpa
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Bề mặt phủ thuốc xịt sàn cao su tổng hợp Tất cả thời tiết đường chạy bộ
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh, vàng, xanh lá cây |
|---|---|
| Mẫu:: | Bề mặt sơn phun, bề mặt phát sóng |
| độ dày:: | 13mm |
Đường chạy RoHS PU, Đường chạy thể thao tổng hợp không thấm nước
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |
Đường chạy 400m không thấm nước
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm, độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
RoHS PU Running Track Waterproof Synthetic Athletic Track Hệ thống Sandwich
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Đường chạy chống tia cực tím PU SBR cao su tái chế chống mòn sàn đường băng
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Đường chạy EPDM hạt PU, Đường chạy bánh sandwich 13mm
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
1

