Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ itf tennis court acrylic surface ] trận đấu 159 các sản phẩm.
22% Giá trị Springback Sàn bóng rổ Silicon PU
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
Tầng 1 Chống cháy Spu Sàn chống Trượt cho Bóng rổ
| Giá trị hồi xuân,%: | 29 |
|---|---|
| Hệ số ma sát trượt: | 0,52 |
| độ cứng, 20 ℃: | 45 |
CN-S02 Silicon PU sàn và không độc hại và phục hồi cao, hấp thụ 5 tác động
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Sàn chống tia UV SPU Cứng lên trên Mềm xuống Không đổi màu
| Chức năng:: | Bảo vệ an toàn, trang trí đẹp |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Trò chơi thể thao, sân bóng rổ, sân tennis |
| Đặc tính:: | Mọi thời tiết, chống tia cực tím, thân thiện với môi trường |
Đệm lót sàn bóng rổ ngoài trời Slicon PU Rebounce Giảm sốc
| Chức năng:: | Bảo vệ an toàn, trang trí đẹp |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Trò chơi thể thao, sân bóng rổ, sân tennis |
| Đặc tính:: | Mọi thời tiết, chống tia cực tím, thân thiện với môi trường |
Đệm đàn hồi SPU Flooring 1.6Mpa Hard Top Soft Bottom
| Hàm số: | Bảo vệ an toàn, trang trí đẹp |
|---|---|
| ứng dụng: | trò chơi thể thao, sân bóng rổ, sân tennis |
| đặc tính: | chống tia cực tím trong mọi thời tiết, thân thiện với môi trường |
Không phai màu Sàn thể thao SPU Phục hồi Không độc hại Chống mài mòn mạnh
| Màu sắc: | màu đỏ |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trò chơi thể thao, sân tennis, sân baketball, sân vận động, nhà thi đấu |
| Độ dày: | 3mm-8mm hoặc có thể tùy chỉnh |
Sàn SPU cách âm cho vật liệu lát sàn chạy bánh sandwich
| độ dày: | 13mm, hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ bền kéo, Mpa ≥:: | 0,8 |
| Biến dạng dọc:: | 1,74mm |
Sàn cao su bóng rổ Silicon Polyurethane Chống thấm nước Chống mài mòn
| Vật liệu: | Silicon PU, SPU, Silicon Polyurethane |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân chơi trường học, sân vận động, sàn phòng tập thể dục |
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, nhiều màu sắc tươi sáng để lựa chọn |

