Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ jogging track colored epdm ] trận đấu 42 các sản phẩm.
Hạt cao su EPDM chống tia cực tím bền màu
| Màu sắc:: | Xanh lam, đỏ, vàng, tím, xanh lá cây, nhiều màu sắc tươi sáng khác nhau |
|---|---|
| Vật chất:: | cao su ethylene-propylene-diene-terpolymer |
| Kích thước tiêu chuẩn:: | 0.5-1.5mm, 1-2.5mm, 1-3mm. 0,5-1,5mm, 1-2,5mm, 1-3mm. 2-4mm, per request 2-4 |
Sàn cao su tổng hợp màu xanh lá cây cách âm với hạt EPDM
| Vật chất:: | EPDM |
|---|---|
| Nội dung hạt cao su:: | 10%, 12%, 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, v.v. |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Chất kết dính sỏi polyurethane một thành phần Chất kết dính EPDM SBR
| Tên sản phẩm:: | Chất kết dính PU, Chất kết dính Polyurethane, Keo PU, Keo PU |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Chất kết dính PU cho đường chạy và sàn sân chơi |
| Gõ phím:: | Chất kết dính EPDM PU, chất kết dính SBR PU |
Đổ ướt sàn phòng tập thể dục cao su EPDM Hạt cao su xanh
| Tên sản phẩm:: | Sàn EPDM, Sàn cao su EPDM |
|---|---|
| Cơ cấu sản phẩm ::: | Chất kết dính PU: EPDM = 1: 6 |
| Sử dụng:: | Sân tập thể dục, sân chơi, sân thể thao, sân thể dục |
Sàn cao su EPDM, Sàn cao su sân chơi ngoài trời màu xanh
| Vật liệu:: | Các hạt EPDM và chất kết dính PU |
|---|---|
| Tỷ lệ pha trộn:: | Các chất kết nối PU: hạt EPDM = 1: 5.5 hoặc 1: 6 |
| Thời gian dẫn:: | 7-10 ngày |
Hệ thống bánh sandwich trường học chạy theo dõi hấp thụ sốc sàn đường băng
| Trò chơi:: | Đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
| Cách cài đặt:: | Lắp đặt tại chỗ bằng máy móc, dụng cụ |
IAAF đường đua chạy tổng hợp Tất cả thời tiết Bảo vệ nhiệt sàn đường băng
| Trò chơi:: | Đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
| Cách cài đặt:: | Lắp đặt tại chỗ bằng máy móc, dụng cụ |
Plast 13mm đường chạy tổng hợp Hệ thống bánh sandwich chống thời tiết
| Trò chơi:: | Đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ |
|---|---|
| độ dày:: | Độ dày tiêu chuẩn quốc tế 13mm, hoặc độ dày có thể tùy chỉnh |
| Mức độ bảo vệ môi trường: | E1 |
Hạt cao su chất kết dính polyurethane xanh lá cây chống tia cực tím cho sân chơi
| Màu sắc: | Red, Green, Blue, v.v., có thể kiểm tra bảng màu |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 0,5-1,5mm, 1-3mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
| Hàm số: | Trang trí sàn, bảo vệ an toàn |
Anti UV nhựa màu pellets cho sân chơi 1.5mm EPDM sàn cao su
| Màu sắc:: | nhiều màu sắc tươi sáng |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn:: | 0,5 - 1,5 mm, 1,0 - 2,0 mm, 1,0 - 2,5 mm, 1,0 - 4,0 mm, 1,0 - 3,5 mm |
| Kim loại nặng hòa tan: | Không có thanh toán. |

