Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ parks epdm uv resistant rubber ] trận đấu 84 các sản phẩm.
Di chuyển sàn EPDM Hạt keo một thành phần Trộn keo lát
| Màu sắc: | xanh đỏ hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Tốc độ phục hồi nén: | 98.4 |
| Giá trị hồi lưu: | 25mm |
Màu xanh lá cây Màu xanh lá cây Giá cạnh tranh
| Màu sắc:: | nhiều màu sắc tươi sáng để chọn, có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | Máy kết dính PU: EPDM =1: 6 hoặc 1:5.5 |
| Hàm số:: | Bảo vệ an toàn, Trang trí màu sắc, giảm tiếng ồn |
Trang trí màu 1.5mm Hạt cao su EPDM cho đường chạy
| Tên sản phẩm: | EPDM, cao su EPDM, hạt EPDM |
|---|---|
| Chức năng: | Trang trí màu sắc, Bảo vệ an toàn |
| Ứng dụng: | Sân chơi thể thao, đường chạy, sân cỏ nhân tạo |
Đổ ướt sàn phòng tập thể dục cao su EPDM Hạt cao su xanh
| Tên sản phẩm:: | Sàn EPDM, Sàn cao su EPDM |
|---|---|
| Cơ cấu sản phẩm ::: | Chất kết dính PU: EPDM = 1: 6 |
| Sử dụng:: | Sân tập thể dục, sân chơi, sân thể thao, sân thể dục |
IAAF Green EPDM cao su Crumb cho đường chạy điền kinh
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh lá, xanh dương, nhiều màu sắc tươi sáng khác nhau để lựa chọn |
|---|---|
| Vật chất:: | EPDM-Polymer |
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | Chất kết dính PU: EPDM = 1kg: 5,5kg hoặc 1kg: 6kg |
Hạt cao su EPDM 3mm Sàn sân chơi thể dục chống trượt
| Màu sắc:: | nhiều màu sắc tươi sáng khác nhau để lựa chọn |
|---|---|
| Vật chất:: | EPDM-Polymer |
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | Chất kết dính PU: EPDM = 1kg: 5,5kg hoặc 1kg: 6kg |
Chất kết dính EPDM PU SBR Chất kết dính bằng cao su polyurethane vụn
| Chức năng liên kết:: | Bám dính mạnh mẽ, liên kết tốt |
|---|---|
| Ứng dụng:: | sàn sân chơi trẻ em, đường chạy, sàn thể thao |
| Tên sản phẩm:: | Chất kết dính PU, Chất kết dính PU, Chất kết dính Polyurethane |
Hạt cao su màu tím cho cỏ nhân tạo kháng kiềm axit
| Vật liệu:: | cao su ethylene-propylene-diene-terpolymer |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đỏ, Xanh lục, Vàng, Xanh lam, Cam, Tím, v.v. |
| Kích thước tiêu chuẩn:: | 0.5 - 2,0mm, 0,5-2,5mm |
Hạt cao su tái chế ngoài trời 4mm Khả năng chống mài mòn
| Màu sắc:: | Đỏ, Xanh, nhiều màu khác nhau |
|---|---|
| Vật chất:: | EPDM-Polymer |
| Kích thước tiêu chuẩn:: | 1-4mm, hoặc theo yêu cầu |
Sân chơi thể thao bằng đá vụn cao su Epdm màu xanh lá cây đỏ và cỏ nhân tạo đổ vào
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, tím, vv, có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | Máy kết dính PU: EPDM =1: 6 hoặc 1:5.5 |
| Kích thước tiêu chuẩn:: | 0.5-1.5mm, 1-4mm, 0.5-2.5mm, 2-4mm, tùy chỉnh |

