Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ self knot type running track ] trận đấu 11 các sản phẩm.
Sandwich tự nút loại đường chạy cho bất kỳ hình thức của các địa điểm tập thể dục điền kinh
| Vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| Màu sắc: | Đỏ/Xanh/Xanh dương/vàng |
| độ dày: | 13mm |
Đường chạy cao su tự ghép nút hiệu suất cao cho bất kỳ hình thức huấn luyện điền kinh
| Vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| Độ dày: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >38,9% |
SPU Tự thắt nút Cao su chịu mài mòn cao Đường chạy chống Spike
| Độ dày: | 13 |
|---|---|
| Khả năng chống cháy, mức độ: | 1 (Diamater điểm ghi <38mm) |
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 130 |
Đường chạy thể thao Sandwich 13mm Chống nước Cách âm Chống trượt
| độ dày: | 13mm, hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ bền kéo, Mpa ≥:: | 0,8 |
| Biến dạng dọc:: | 1,74mm |
Đường chạy thể thao Sandwich màu xanh da trời 13mm không thấm nước
| độ dày: | 13mm, hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ bền kéo, Mpa ≥:: | 0,8 |
| Biến dạng dọc:: | 1,74mm |
Màu xanh da trời Mang sức đề kháng Đường chạy Sandwich Đường chạy điền kinh
| độ dày: | 13mm, hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ bền kéo, Mpa ≥:: | 0,8 |
| Biến dạng dọc:: | 1,74mm |
13mm IAAF cao su tổng hợp chạy theo dõi Spaycoating loại Sandwich Tartan
| Ứng dụng:: | Đường chạy thể thao, Đường chạy bộ, Sân vận động, Phòng tập thể dục, Thể thao và Sân chơi, v.v. |
|---|---|
| Tính năng:: | Thân thiện với môi trường, không có môi trường, cao su tổng hợp bền |
| Hàm số:: | Khép âm, chống trượt, chống tĩnh, cách nhiệt |
Mẫu tự thắt nút SPU Sàn đường băng Chống thấm nước Cách âm cao
| Màu sắc: | màu đỏ |
|---|---|
| Độ dày: | 13mm |
| Hấp thụ sốc,%: | 35.1 |
Đường chạy bộ tổng hợp chống tia cực tím chống âm thanh Đường chạy bộ cao su
| Trò chơi:: | Sàn đường chạy bộ thể thao |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
13mm Iaaf được phê duyệt EPDM cao su Granule tự nút hỗn hợp loại PU sàn đường băng
| Vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ/xanh/vàng/xanh dương |
| độ dày: | 13mm |

