Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ shock absorbing rubber gym mats ] trận đấu 29 các sản phẩm.
Sân bóng rổ chống rỉ trong nhà Lớp phủ UV trong nhà Chống trượt
| Màu sắc:: | Xanh, đỏ, vàng |
|---|---|
| Tên :: | Sàn nhựa PVC, Sàn cao su PVC, Sàn PVC |
| Đặc tính: | Không thấm nước, chống mài mòn chống trượt, |
Sàn sân cầu lông trong nhà xanh
| Tên :: | Sàn PVC, Cao su PVC |
|---|---|
| Đặc tính: | Chống thấm nước, giảm âm thanh, chống trượt |
| Độ dày: | 4,5mm, 5mm, 6mm, 7mm, 8mm, tùy chỉnh |
Sàn sân cầu lông trong nhà bằng nhựa Lớp phủ UV 7mm
| Tên :: | Sàn PVC, Cao su PVC |
|---|---|
| Đặc tính: | Chống thấm nước, giảm âm thanh, chống trượt |
| Độ dày: | 4,5mm, 5mm, 6mm, 7mm, 8mm, tùy chỉnh |
ITF Sân bóng rổ trong nhà công cộng 4,5mm Lớp phủ chống tia cực tím
| Tên :: | Sàn cao su PVC, Sàn PVC, Thảm cao su PVC |
|---|---|
| Đặc tính: | Chống thấm nước, chống trơn trượt, giảm âm thanh |
| Độ dày: | 3mm, 4,5mm, 6mm, 7mm, 8mm, v.v. |
Sàn thể thao PVC 6mm Phòng khiêu vũ mô hình hạt gỗ
| Tên :: | Sàn PVC, Thảm cao su PVC, Sàn cao su PVC, |
|---|---|
| Độ dày: | 4,5mm, 6mm, 7mm, 8mm, v.v. |
| Màu sắc: | Gỗ , hạt gỗ |
Sàn PVC phòng thể thao trong nhà 4,5mm
| Tên :: | Sàn cao su PVC, Sàn PVC, Thảm cao su PVC |
|---|---|
| Tính năng: | Chống thấm nước, giảm âm thanh |
| Độ dày: | 4,5mm, 6mm, 6mm, 7mm, 8mm, v.v. |
Giảm âm thanh Sân bóng rổ trong nhà Sàn gỗ Độ hồi âm cao
| Tên :: | Sàn cao su PVC, Sàn PVC, Thảm cao su PVC |
|---|---|
| Đặc tính: | Chống thấm nước, chống trơn trượt, giảm âm thanh |
| Độ dày: | 3mm, 4,5mm, 6mm, 7mm, 8mm, v.v. |
Sàn cầu lông PVC không thấm nước Độ hồi phục cao Không có Formaldehyde
| Tên :: | Sàn nhựa PVC, Sàn cao su PVC, Sàn PVC |
|---|---|
| Đặc tính: | Chống thấm nước, chống trơn trượt, giảm âm thanh |
| Độ dày: | 3mm, 4,5mm, 6mm, 7mm, 8mm, v.v. |
Sàn cầu lông tổng hợp trong nhà Bọt đàn hồi
| Tên :: | Sàn PVC, Cao su PVC |
|---|---|
| Đặc tính: | Bảo vệ an toàn, giảm âm thanh, trang trí |
| Độ dày: | 4,5mm, 5mm, 6mm, 7mm, v.v. |

