Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ sport 50mm artificial grass ] trận đấu 21 các sản phẩm.
Sàn sân bóng rổ cao su SPU ngoài trời Không ô nhiễm
| Màu sắc:: | Đỏ, Xanh, Xám, Vàng và Tùy chỉnh |
|---|---|
| Giá trị chống trượt (BPN 20ºC):: | 56 |
| Vật chất:: | Silicon Polyurethane |
Sàn SPU cách âm cho vật liệu lát sàn chạy bánh sandwich
| độ dày: | 13mm, hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ bền kéo, Mpa ≥:: | 0,8 |
| Biến dạng dọc:: | 1,74mm |
Tầng 1 Chống cháy Spu Sàn chống Trượt cho Bóng rổ
| Giá trị hồi xuân,%: | 29 |
|---|---|
| Hệ số ma sát trượt: | 0,52 |
| độ cứng, 20 ℃: | 45 |
Không phai màu Sàn bóng rổ SPU Chống trượt Bền 8mm
| Màu sắc: | Xanh lục, đỏ, xanh sapphire, xám |
|---|---|
| Biến dạng dọc: | 1,0mm |
| Chống cháy: | Cấp độ 1 |
Sân tennis không thấm nước Sàn tổng hợp thân thiện với môi trường
| Trò chơi:: | Sân quần vợt |
|---|---|
| Độ dày:: | 10MM |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Màu đỏ không bong tróc Silicone PU Sân tennis Sàn cách âm
| Khả năng chống cháy: | Cấp độ 1 |
|---|---|
| Màu sắc: | màu đỏ |
| Hàm số: | Chống thấm nước, cách âm, chống trượt và chống tia cực tím |
Full Pur Self-Knot Spu cao su chạy theo dõi từ nhà sản xuất chuyên nghiệp
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| độ dày: | 13mm |
| chống cháy: | Tôi |
Máy móc cài đặt đường chạy IAAF, Máy đánh dấu dòng 22.5MPa
| Quyền lực:: | 2.2kw / 3600 vòng / phút |
|---|---|
| HDNDA monotype:: | G × 100 |
| Dung tích hồ chứa:: | 16L |
Môi trường trường học SPU Đường chạy / Sàn đường băng
| Vật liệu: | SPU |
|---|---|
| Màu sắc: | XANH LÁ CÂY/XANH DƯƠNG/ĐỎ |
| Năm Bền: | Hơn mười năm |
Sàn đường chạy SPU tùy chỉnh cho ngoài trời trong nhà
| Vật liệu: | SPU |
|---|---|
| Màu sắc: | Đỏ lục lam |
| độ dày: | 13mm |

