Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ spu acrylic sports flooring ] trận đấu 308 các sản phẩm.
Sàn Bsketball tổng hợp cách âm Chống mài mòn cho trường học
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
| Ứng dụng: | sân vận động trường học và nhà thi đấu |
Phục hồi ngoài trời cho sàn bóng rổ SPU bình thường và chống thấm
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 8-10 năm |
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
Biến dạng dọc 1,2 mm Sàn sân bóng rổ SPU
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
47 Độ cứng Sàn sân bóng rổ SPU
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
| Ứng dụng: | sân vận động và nhà thi đấu trường học sinh học ngoài trời |
97 Tỷ lệ phục hồi nén Spu Sàn sân bóng rổ Spu
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
| Ứng dụng: | sân vận động và nhà thi đấu trường học sinh học ngoài trời |
0,031 Chống mài mòn Sàn sân bóng rổ SPU
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
| Ứng dụng: | sân vận động và nhà thi đấu trường học sinh học ngoài trời |
Sân bóng rổ hiệu suất thể thao ngoài trời cao Sàn SPU với Iaaf
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | xanh lá cây/đỏ/xanh/xám |
| độ dày: | 3-10mm |
Sân cầu lông IAAF Sàn cao su không bong bóng chống thấm nước
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Sự chỉ rõ:: | trọng lượng mỗi thùng: 30kg / thùng |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | 45% |
Sàn đường băng SPU đàn hồi dẻo dai với khả năng chống cháy cấp 1
| Màu sắc: | màu đỏ |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nhà thi đấu sân vận động trường học |
| Hàm số: | chống trượt, chống tia cực tím, chống nước |
CN-S01 Silicon PU bóng rổ sàn với 92 tỷ lệ phục hồi nén
| Vật tư: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Đơn xin: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |

