Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ waterproof rubber gym mats ] trận đấu 21 các sản phẩm.
Thảm tập thể dục cao su RoHS, Thảm tập thể dục chống thấm nước cho phòng tập thể dục
| Màu sắc:: | màu sắc tùy chỉnh |
|---|---|
| Logo:: | Logo tùy chỉnh Availale |
| Tên sản phẩm :: | Cuộn sàn cao su phòng tập thể dục không độc hại / Gạch cao su / Thảm phòng tập thể dục cao su |
Sàn thể thao PVC 3,5mm, Thảm trải sàn sân cầu lông không thấm nước
| Tên :: | Sàn cao su PVC, Sàn PVC, Thảm cao su PVC |
|---|---|
| Đặc tính: | Chống thấm nước, chống trơn trượt, giảm âm thanh |
| Độ dày: | 3mm, 4,5mm, 6mm, 7mm, 8mm, v.v. |
Sàn thể thao PVC chống tia cực tím, Sàn cao su bóng bàn 20m
| Tên :: | Sàn cao su PVC, Sàn PVC, Thảm cao su PVC |
|---|---|
| Đặc tính: | Chống thấm nước, chống trơn trượt, giảm âm thanh |
| Độ dày: | 3mm, 4,5mm, 6mm, 7mm, 8mm, v.v. |
Sàn cầu lông PVC không thấm nước Độ hồi phục cao Không có Formaldehyde
| Tên :: | Sàn nhựa PVC, Sàn cao su PVC, Sàn PVC |
|---|---|
| Đặc tính: | Chống thấm nước, chống trơn trượt, giảm âm thanh |
| Độ dày: | 3mm, 4,5mm, 6mm, 7mm, 8mm, v.v. |
Sàn thể thao PVC chịu mài mòn, Thảm cao su PVC chống thấm nước
| Tên :: | Sàn PVC, Cao su PVC |
|---|---|
| Đặc tính: | Chống thấm nước, giảm âm thanh, chống trượt |
| Độ dày: | 4,5mm, 5mm, 6mm, 7mm, 8mm, tùy chỉnh |
Sàn thể thao PVC cao su, Cuộn thảm chống trượt PVC 6,5mm
| Tên :: | Sàn PVC, Cao su PVC |
|---|---|
| Đặc tính: | Chống thấm nước, giảm âm thanh, trang trí |
| Độ dày: | 4,5mm, 5mm, 6mm, 7mm, 8mm, v.v. |
Sàn thể thao IAAF PVC, Thảm sàn PVC bằng gỗ khiêu vũ
| Tên :: | Sàn PVC, Cuộn cao su PVC, Thảm cao su PVC |
|---|---|
| Đặc tính: | Chống thấm nước, giảm âm thanh, trang trí |
| Độ dày: | 4,5mm, 5mm, 6mm, 7mm, 8mm, v.v. |
Sàn thể thao không trơn trượt PVC Chống tia UV Lớp phủ chống mài mòn
| Tên :: | Sàn cao su PVC, Sàn PVC, Thảm cao su PVC |
|---|---|
| Đặc tính: | Chống thấm nước, chống trơn trượt, giảm âm thanh |
| Độ dày: | 3mm, 4,5mm, 6mm, 7mm, 8mm, v.v. |
Đàn hồi Rebounce PVC Sàn thể thao bằng gỗ Thảm cao su
| Tên :: | Sàn cao su PVC, Sàn PVC, Thảm cao su PVC |
|---|---|
| Đặc tính: | Chống thấm nước, chống trơn trượt, giảm âm thanh |
| Độ dày: | 3mm, 4,5mm, 6mm, 7mm, 8mm, v.v. |
Sàn thể thao cao su nhựa PVC
| Tên :: | Sàn cao su PVC, Sàn PVC, Thảm cao su PVC |
|---|---|
| Đặc tính: | Chống thấm nước, chống trơn trượt, giảm âm thanh |
| Độ dày: | 3mm, 4,5mm, 6mm, 7mm, 8mm, v.v. |

