Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ weather resistant running track ] trận đấu 269 các sản phẩm.
3mm Epoxy Carport Floor Polyurea Coating Chống mài mòn
| Vật chất:: | Epoxy Polyurea |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 10 năm |
| Nguyên liệu chính:: | Chất liệu Epoxy |
Sàn cao su Play Park Chống tia ôzôn chống tia cực tím
| Vật chất:: | EPDM, chất kết dính PU |
|---|---|
| Tỷ lệ trộn:: | Chất kết dính PU: Hạt EPDM = 1kg: 5,5kg hoặc 1kg: 6kg |
| Nội dung hạt cao su:: | 10%, 12%, 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, v.v. |
Sàn Epoxy bãi đậu xe liền mạch, Sàn nhà để xe Epoxy đen chịu nước
| Vật chất:: | Epoxy Polyurea |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 5 năm |
| Nhãn hiệu:: | CN Sports |
Sàn SPU màu xanh lam, Sàn sân bóng rổ trong nhà 2,3mm
| Chức năng:: | Trang trí đẹp, cách âm, bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Sân thể thao Vairoud, Sân chơi thể thao, Trò chơi thể thao |
| Đặc tính:: | Thân thiện với môi trường, không sinh thái, mọi thời tiết |
Sàn SPU cho mọi thời tiết, Sàn sân bóng rổ tổng hợp chống thấm nước
| Chức năng:: | Bảo vệ an toàn, Trang trí đẹp |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Trò chơi thể thao, sân bóng rổ, sân tennis |
| Đặc tính:: | Mọi thời tiết, chống tia cực tím, thân thiện với môi trường |
Sàn sân thể thao ngoài trời RoHS Sàn sân tennis chịu nước không độc hại
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| độ giãn dài khi nghỉ:: | 857 |
| Giá trị hồi phục:: | 88 |
Hệ thống sân tennis SPU có độ bám dính và thời tiết cao CN-S02 và bảo vệ sàn khớp của vận động viên
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân vận động trường học và nhà thi đấu |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Sân tennis Silicon Polyurea chống thấm nước, cách âm và chống trầy xước cho trường học
| Ứng dụng: | sân vận động trường học và nhà thi đấu |
|---|---|
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
Sân quần vợt tổng hợp màu xanh lam Chống mài mòn bề mặt acrylic
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Kéo dài khi nghỉ:: | 857 |
| Giá trị hồi phục:: | 88 |
Sàn thể thao tennis SPU lớp chống thấm TB-205T cho trường học
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |

