Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ iaaf athletic running track ] trận đấu 263 các sản phẩm.
Sàn sân thể thao cao su đàn hồi với đệm đệm và lớp lớp phủ acrylic
| Vật liệu: | SPU acrylic |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá cây/màu đỏ/màu xanh dương/màu xám/màu tím |
| độ dày: | 3mm-10mm |
Quảng trường quần vợt silicon PU hiệu suất tốt
| Nguyên vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá cây/màu đỏ/xám/màu xanh dương/màu tím |
| biến dạng dọc: | 2,3mm |
Lớp đệm TB-002T Sàn thể thao tennis SPU cách âm và phục hồi cao
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trong thùng / pallet |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Trong vòng 15 ngày làm việc sau khi bạn đặt cọc |
| Điều khoản thanh toán: | L / C, T / T |
75 ma sát trượt cho sàn thể thao quần vợt SPU
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Thấm nước: | 0mm / phút |
| Màu sắc: | Màu xanh hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
Độ giãn 853% khi nghỉ CN-S02 SPU Sàn thể thao quần vợt cho trường học
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
0.048 Wearabiity CN-S02 Sàn tennis Silicon PU chống trượt và chống thấm nước
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Không bong bóng và không bong tróc và không đổi màu Sàn silicon PU CN-S02 và độ phục hồi cao
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
Cao su vụn xây dựng Chất kết dính Polyurethane Nhũ tương nước
| Chức năng liên kết:: | Chất kết dính |
|---|---|
| Hình thái:: | Nhũ tương nước |
| Ứng dụng:: | xây dựng |
Lớp phủ lỏng SPU Sàn, Sân bóng rổ trong nhà bằng cao su tổng hợp
| Chức năng:: | Chống thấm nước, cách âm, chống trượt, v.v. |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Sân thể thao, Sân chơi thể thao |
| Đặc tính:: | Thân thiện với môi trường, không sinh thái |
Sân chơi SPU Flooring, Sân bóng rổ tổng hợp Công viên Olympic
| Chức năng:: | Trang trí đẹp, cách âm, bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Sân thể thao Vairoud, Sân chơi thể thao, Trò chơi thể thao |
| Đặc tính:: | Thân thiện với môi trường, không sinh thái, mọi thời tiết |

