Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ iaaf athletic running track ] trận đấu 263 các sản phẩm.
Sân chơi Cao su vụn Chất kết dính Polyurethane Chất kết dính PU không màu cho gạch cao su
| Tên sản phẩm:: | Nhà máy trực tiếp cung cấp chất kết dính PU |
|---|---|
| Chức năng liên kết:: | liên kết với SBR hoặc EPDM cho bề mặt sàn sân chơi hoặc đường chạy |
| Nguyên liệu:: | MDI, Polyether, v.v. |
Chất kết dính cao su polyurethane dạng hạt lỏng EPDM Sàn sân chơi
| Cấu trúc vật liệu:: | 200kg / thùng / 250kg / thùng |
|---|---|
| Giá trị Springback:: | 26mm |
| Ứng dụng:: | Tòa nhà dân cư thương mại |
Cỏ nhân tạo cỏ tổng hợp Tiêm hạt cao su Epdm không độc hại
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, tím, vv, có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | EPDM: PU=1:5.5 hoặc 1:6 |
| Kích thước tiêu chuẩn:: | 0.5-1.5mm, 1-4mm, 0.5-2.5mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
Màu xanh lá cây Màu xanh lá cây Giá cạnh tranh
| Màu sắc:: | nhiều màu sắc tươi sáng để chọn, có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | Máy kết dính PU: EPDM =1: 6 hoặc 1:5.5 |
| Hàm số:: | Bảo vệ an toàn, Trang trí màu sắc, giảm tiếng ồn |
鎮ㄨ鎵剧殑璧勬簮宸茶鍒犻櫎銆佸凡鏇村悕鎴栨殏鏃朵笉鍙敤銆
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| độ giãn dài khi nghỉ:: | 857% |
| Giá trị hồi phục:: | 88% |
Sàn thể thao tổng hợp sân tennis
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 45% |
| độ giãn dài khi nghỉ:: | 857 |
Màu xanh lá cây sân tennis bề mặt acrylic
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Kéo dài khi nghỉ:: | 857 |
| Giá trị hồi phục:: | 88 |
Sàn sân thể thao ngoài trời RoHS Sàn sân tennis chịu nước không độc hại
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| độ giãn dài khi nghỉ:: | 857 |
| Giá trị hồi phục:: | 88 |
Chứng nhận ITF Sàn Spu ngoài trời / trong nhà bền cho sân tennis
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ/xanh/xanh/xám |
| độ dày: | 3mm-10mm |
Lớp phủ acrylic cao cao sử dụng mọi thời tiết sân tennis sàn thể thao với Itf
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá cây/màu đỏ/xám/màu xanh dương/màu tím |
| Độ giãn dài khi đứt: | 857% |

