Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ iaaf athletic running track ] trận đấu 263 các sản phẩm.
CN-S05H 9mm Spikes Running PU Runway Flooring Anti Skiding
| Màu sắc: | đỏ, xanh lá cây vàng và xanh lam |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | 39.3 |
| Sức căng: | 0,62mpa |
Kháng khí hậu tốt Bảo vệ môi trường Đường chạy PU nhà sản xuất Trung Quốc
| Vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Độ dày: | 13mm |
Ứng dụng chống mài PU chạy đường cao độ hấp thụ sốc sàn đường băng
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây. |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đường đua không chuyên nghiệp, phòng tập thể dục, đường đua trường học, đường đua thể thao |
| Tính năng: | Nắm mạnh các cú sốc, dễ làm sạch và bảo trì và ổn định đàn hồi |
Sàn thể thao bóng rổ silicon PU dày 5mm Sàn thể thao
| Vật chất: | Silicon PU, Silicon Polyurethane, lớp phủ SPU |
|---|---|
| Đăng kí: | Quần vợt, bóng rổ, cầu lông, bóng chuyền, v.v. |
| kết cấu:: | Lớp sơn lót, lớp đệm, lớp tăng cường, lớp sơn phủ |
Sàn sân bóng rổ tổng hợp IAAF
| Hàm số:: | Chống thấm nước, cách âm, chống trượt, v.v. |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Sân thể thao, Sân chơi thể thao |
| Tính năng:: | Thân thiện với môi trường, không sinh thái |
Sàn SPU cách âm, Sàn bóng rổ tổng hợp IAAF
| Chức năng:: | Trang trí đẹp, cách âm, bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Sân thể thao Vairoud, Sân chơi thể thao, Trò chơi thể thao |
| Đặc tính:: | Thân thiện với môi trường, không sinh thái, mọi thời tiết |
Sàn thể thao ngoài trời Silicon PU
| Trận bóng:: | Bóng rổ và nhiều môn thể thao Sàn |
|---|---|
| Chức năng:: | Chống thấm nước, cách âm, chống trượt, bảo vệ an toàn, v.v. |
| Ứng dụng:: | Sân thể thao, Sân chơi, Sân thể thao và Thi đấu |
Sàn đường băng SPU chống thấm nước Chống chịu thời tiết 13mm
| Màu sắc: | Đỏ lục lam |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nhà thi đấu, sân vận động trường học |
| Hàm số: | chống trượt, chống thấm nước, phục hồi cao và chống gai |
Mẫu tự thắt nút SPU Sàn đường băng Chống thấm nước Cách âm cao
| Màu sắc: | màu đỏ |
|---|---|
| Độ dày: | 13mm |
| Hấp thụ sốc,%: | 35.1 |
Sàn đường băng cao su SPU Phục hồi hiệu quả bộ đệm và hiệu suất bền
| Độ dày: | 13mm |
|---|---|
| Hấp thụ sốc: | 35,2 |
| Biến dạng dọc, mm: | 0,8 |

