Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ iaaf athletic running track ] trận đấu 263 các sản phẩm.
Full Pu phong cách cao su hồi phục cao đường chạy chống thấm nước cho trường học
| Màu sắc: | màu đỏ |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 8-10 năm |
| Biến dạng dọc: | 1,37mm |
Cao su SPU Đường chạy không độc hại Độ dày 13mm
| Độ dày: | 13 |
|---|---|
| Hấp thụ sốc,%: | 35,6 |
| Biến dạng dọc, mm: | 0,8mm |
Đường chạy nhân tạo ngoài trời Polyurethane không độc hại Ô nhiễm thoáng khí miễn phí
| Vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ/xanh/vàng/xanh dương |
| độ dày: | 13mm |
Đường chạy SPU Sky Blue dễ dàng xây dựng ngoài trời cho trường học
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | Đỏ lục lam |
| độ dày: | 13mm |
Sàn đường chạy SPU tùy chỉnh cho ngoài trời trong nhà
| Vật liệu: | SPU |
|---|---|
| Màu sắc: | Đỏ lục lam |
| độ dày: | 13mm |
Phun silicon không độc hại Đường đua tổng hợp thể thao cách âm
| Màu sắc: | Đỏ hoặc xanh lá cây hoặc xanh lam |
|---|---|
| Vật chất: | Silicon polyurea |
| Ứng dụng: | sân vận động trường học và nhà thi đấu |
Đường chạy PU tổng hợp 13mm Laaf Giảm xóc chống trượt
| Vật liệu: | PU |
|---|---|
| Độ dày: | 13mm |
| Màu sắc: | Đỏ/Xanh/Xanh dương/vàng |
Mọi thời tiết Đường chạy bằng silicone Polyurethane với ngoại hình đẹp
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| độ dày: | 13mm |
| biến dạng dọc: | 1,48 |
Cao su silicon Polyurea Đường chạy Phun lớp phủ thấm Không độc hại
| Màu sắc: | Đỏ hoặc xanh lá cây hoặc xanh lam |
|---|---|
| Vật liệu: | Silicon polyurea |
| Ứng dụng: | sân vận động trường học và nhà thi đấu |
Đường chạy cao su Full Pur Self Knot Spu không độc hại cho ngoài trời trong nhà
| Vật liệu: | SPU |
|---|---|
| Cách sử dụng: | trong nhà/ngoài trời |
| Tính năng: | môi trường thân thiện |

