Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ iaaf athletic running track ] trận đấu 263 các sản phẩm.
Anti Spike Đường chạy bộ màu sắc PU Đường chạy bộ với Chứng chỉ Iaaf
| Màu sắc: | đỏ, vàng, xanh dương, xanh lá cây |
|---|---|
| Độ dày: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ cú sốc, %: | 38.9-40.1 |
Đường chạy cao su dày 13mm với chứng chỉ IAAF chống thời tiết
| Chống tia cực tím: | Vâng. |
|---|---|
| Chống cháy: | Vâng. |
| Cài đặt: | Dễ dàng. |
Đường chạy tổng hợp SPU xây dựng trường học có chứng chỉ Iaaf
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| độ dày: | 13mm |
| hấp thụ sốc: | 35,8% |
CE PU cao su chạy đường chạy Hệ thống bánh sandwich chịu thời tiết Đường chạy
| Độ dày:: | 13mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |
Sàn thể thao tổng hợp thân thiện với môi trường 1.12Mpa Đường chạy công cộng
| Giá trị chống trượt:: | 56 |
|---|---|
| Độ bền kéo (MPa): | 1,12 |
| Độ dày:: | 13mm hoặc tùy chỉnh |
Sàn đường chạy IAAF Sàn thể thao Sân chơi thể thao Bề mặt bằng hạt cao su EPDM
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, tím, cam, tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | EPDM: PU=1:5.5 hoặc 1:6 |
| Kích thước tiêu chuẩn:: | 0.5mm-5.0mm, 1-4mm, 2-4mm, 3-5mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
Dễ bảo trì chống tia UV cao su tổng hợp chạy đường mòn chống trượt
| hấp thụ sốc: | Cao |
|---|---|
| Độ dày: | 13mm |
| Kháng thời tiết: | Vâng. |
Đường chạy bằng cao su màu đỏ Hạt EPDM cho sân chơi
| Độ dày:: | 13mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |
8mm Trường trung học chạy bộ đường mòn chống nước Thâm thụ cú sốc chạy bộ đường mòn
| Trò chơi:: | Đường băng |
|---|---|
| độ dày:: | 8mm, 10mm, 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Dễ lắp đặt chống cháy đường chạy chống tia cực tím cao su đường chạy
| Vật liệu: | Cao su |
|---|---|
| Độ dày: | 13mm |
| hấp thụ sốc: | Cao |

