Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ iaaf athletic running track ] trận đấu 263 các sản phẩm.
Đường chạy công cộng đầy đủ, Đường chạy thể thao trường học
| Trò chơi:: | Sân thể thao |
|---|---|
| Biến dạng dọc:: | 1,48 |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Đường chạy Cao su vụn Polyurethane Chất kết dính Polyether MDI
| Tên sản phẩm:: | Keo PU, Chất kết dính Polyurethane, Keo PU |
|---|---|
| Chức năng liên kết:: | liên kết với SBR hoặc EPDM |
| Ứng dụng:: | Chất kết dính PU cho đường chạy và sàn sân chơi |
Trang trí màu 1.5mm Hạt cao su EPDM cho đường chạy
| Tên sản phẩm: | EPDM, cao su EPDM, hạt EPDM |
|---|---|
| Chức năng: | Trang trí màu sắc, Bảo vệ an toàn |
| Ứng dụng: | Sân chơi thể thao, đường chạy, sân cỏ nhân tạo |
Chất kết dính EPDM SBR PU, Chất kết dính Polyurethane cho Đường chạy
| Chức năng liên kết:: | Kết cấu kết dính |
|---|---|
| Hình thái:: | Nhũ tương nước |
| Ứng dụng:: | Sân chơi, Trường học, Tòa nhà dân cư thương mại |
CE Polyurethane Running Track 13mm Synthetic Jogging Track sàn đường băng
| Trò chơi:: | Sàn thể thao |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >40% |
Đường chạy Spu xây dựng dễ dàng với chứng nhận Iaaf
| Vật liệu: | Polyurethane silicon |
|---|---|
| Màu sắc: | Đỏ lục lam |
| độ dày: | 13mm |
Bảo vệ môi trường đường đua thể thao Spu chạy với chứng chỉ RoHS
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| độ dày: | 13mm |
| hấp thụ sốc: | 35,8% |
ISSS Đường chạy bằng cao su Chống cháy Sàn thể thao lành mạnh
| Màu sắc: | Màu xanh hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Biến dạng dọc: | 1,43mm |
| Sức căng: | 1,06 |
Kháng tia cực tím PU đường đua Silicon Polyurea cao su Athletic đường đua tổng hợp
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu: | Polyurea Silicon |
| Độ dày: | 13mm hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
Polyurethane Thấm Athletic chạy bộ cao su chạy bộ 13mm
| Vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| Độ dày: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | 38,9%-40,1% |

