Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ iaaf athletic running track ] trận đấu 263 các sản phẩm.
Sàn chạy / đường băng thể thao PU 13mm được Iaaf chứng nhận trong mọi thời tiết
| Màu sắc: | Đỏ/Xanh/Xanh dương/vàng |
|---|---|
| Vật liệu: | Polyurethane |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | 38,9%-40,1% |
Đường chạy cao su EPDM thân thiện với môi trường
| Trò chơi:: | Thể thao và Playround, Chạy thể thao |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Sàn thể thao SPU Đường chạy chịu thời tiết Độ dày 13mm
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 8-10 năm |
| Ứng dụng: | sân vận động trường học và nhà thi đấu |
Đường chạy bằng cao su tổng hợp SBR Thân thiện với môi trường
| Trò chơi:: | Thể thao và Playround, Chạy thể thao |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Trường học thân thiện với môi trường Đường chạy IAAF Chống tĩnh điện
| Giá trị chống trượt: | 56 |
|---|---|
| Độ bền kéo (MPa): | 1.12MPa |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |
Sàn SPU cách âm cho vật liệu lát sàn chạy bánh sandwich
| độ dày: | 13mm, hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ bền kéo, Mpa ≥:: | 0,8 |
| Biến dạng dọc:: | 1,74mm |
Đường chạy cao su tự ghép nút hiệu suất cao cho bất kỳ hình thức huấn luyện điền kinh
| Vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| Độ dày: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >38,9% |
Đường chạy EPDM cách âm, Đường chạy thể thao 13mm
| Trò chơi:: | Sân thể thao |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Tất cả thời tiết bề mặt nhân tạo Điền kinh tổng hợp Đường chạy cho đường chạy và trường
| Ứng dụng:: | Điền kinh và sân thể thao |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh dương, xanh lá cây, vàng, vv |
| đặc trưng:: | Đường đua cao su PU |
Đường chạy tổng hợp ITF, Đường chạy thể thao không độc hại
| Trò chơi:: | đường chạy |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |

