Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ iaaf athletic running track ] trận đấu 263 các sản phẩm.
IAAF đường đua chạy tổng hợp Tất cả thời tiết Bảo vệ nhiệt sàn đường băng
| Trò chơi:: | Đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
| Cách cài đặt:: | Lắp đặt tại chỗ bằng máy móc, dụng cụ |
Đường chạy tổng hợp thân thiện với môi trường IAAF Hệ thống cách nhiệt Sandwich
| Trò chơi:: | đường chạy |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Đường chạy cao su tổng hợp màu đỏ
| Trò chơi:: | Thể thao và Playround, Chạy thể thao |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Khả năng chống tia cực tím cao Đường chạy PU chống Spike
| hấp thụ sốc: | > 35 |
|---|---|
| mẫu:: | phun sơn |
| sức căng: | > 0,8Mpa |
Trung tâm thể thao Đường chạy cao su RoHS, Đường chạy bộ IAAF EPDM
| Độ dày:: | 13mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |
Đường chạy điền kinh cao su chống tia cực tím với IAAF được phê duyệt
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Cao su chống tia cực tím cao chống tia cực tím Đường chạy Chống mài mòn
| Tên: | Đường chạy |
|---|---|
| Độ dày: | 13 |
| Hấp thụ sốc: | 35.3 |
Đường chạy cao su 13mm, Đường chạy màu đỏ không độc hại
| Độ dày:: | 13mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |
Đường chạy cao su SPU ngoài trời được chứng nhận IAAF
| Độ dày: | 13mm |
|---|---|
| Hấp thụ sốc: | 35,2 |
| Biến dạng dọc, mm: | 0,8 |
Đường chạy RoHS PU, Đường chạy thể thao tổng hợp không thấm nước
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |

