Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ iaaf athletic running track ] trận đấu 263 các sản phẩm.
Đường chạy bằng nhựa thoáng khí, Sàn thể thao EPDM đổ ướt
| Trò chơi:: | đường chạy |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
| cách cài đặt: | Chắc chắn |
Đường chạy tổng hợp chống tĩnh điện Chống thời tiết chống thấm nước
| Trò chơi:: | đường chạy |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm |
| cách cài đặt: | Chắc chắn |
Đường chạy cao su 10mm Chống mài mòn Bề mặt EPDM màu
| Độ dày:: | 10MM |
|---|---|
| Màu sắc::: | Tùy chỉnh |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |
Polyurethane đường chạy công cộng 10mm đường chạy bộ ngoài trời đường băng
| Trò chơi:: | Đường chạy bộ polyurethane |
|---|---|
| độ dày:: | 5mm, 8mm, 10mm, 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >40% |
Đường chạy Polyurethane cách âm, Đường chạy thể thao tổng hợp RoHS
| Trò chơi:: | Sân thể thao |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Hệ thống bánh sandwich đường chạy trường học cao su
| Trò chơi:: | đường chạy |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Độ bền cao đường đua cao su bóng đá mịn với dịch vụ tốt
| Độ dày: | 13mm |
|---|---|
| Chống cháy: | Vâng. |
| hấp thụ sốc: | Cao |
Chống tia cực tím Thể thao ngoài trời Đường chạy PU đầy đủ với chứng chỉ Iaaf
| vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ/xanh/vàng/xanh dương |
| Benzen: | Không Trả phòng |
Đường chạy sân vận động ngoài trời, Đường chạy ISO9001 EPDM
| Độ dày:: | 13mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |
Đường chạy cao su dày 13mm với chứng chỉ IAAF chống thời tiết
| Chống tia cực tím: | Vâng. |
|---|---|
| Chống cháy: | Vâng. |
| Cài đặt: | Dễ dàng. |

