Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ iaaf athletic running track ] trận đấu 263 các sản phẩm.
Đường chạy PU 13mm, Hệ thống PUR đầy đủ Đường chạy Tartan
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm, độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Đường chạy tổng hợp chống nước Tất cả thời tiết chống tia cực tím sàn đường băng
| Trò chơi:: | Sàn đường chạy bộ thể thao |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Đường chạy EPDM hạt PU màu đỏ Chất kết dính Polyurethane Đổ đầy đủ
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Đường chạy chống tia cực tím PU SBR cao su tái chế chống mòn sàn đường băng
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Đường chạy 400m không thấm nước
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm, độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Đường chạy tổng hợp chống tia cực tím 13mm Spraycoat bề mặt sàn đường băng
| Trò chơi:: | Đường chạy thể thao, Đường băng thể thao |
|---|---|
| Hàm số:: | Bảo vệ an toàn, chống tĩnh, cách nhiệt |
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh, vv. |
Gốm tổng hợp đường chạy bảo vệ môi trường sàn đường băng
| Trò chơi:: | Đường chạy thể thao, Đường băng thể thao |
|---|---|
| Hàm số:: | Bảo vệ an toàn, chống tĩnh, cách nhiệt |
| Màu sắc:: | Màu đỏ, xanh dương, vàng, xanh lá cây |
Hệ thống bánh sandwich đường đua chạy ISO PU chống tia UV đường đua chạy bộ tổng hợp
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
IAAF Green EPDM cao su Crumb cho đường chạy điền kinh
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh lá, xanh dương, nhiều màu sắc tươi sáng khác nhau để lựa chọn |
|---|---|
| Vật chất:: | EPDM-Polymer |
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | Chất kết dính PU: EPDM = 1kg: 5,5kg hoặc 1kg: 6kg |
Đường chạy cao su tổng hợp chống mài mòn 0,4Mpa cho sân vận động
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |

