Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ iaaf athletic running track ] trận đấu 263 các sản phẩm.
Đường chạy chống trượt PU, Đường chạy tổng hợp 0,4Mpa
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Đường chạy PU ngoài trời, Đường chạy sân chơi trong mọi thời tiết
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm, hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Hệ thống bánh sandwich 13mm Chạy theo dõi Bề mặt phát sóng hạt EPDM
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
EPDM Granule Đỏ PU chạy theo dõi đầy đủ đổ polyurethane binder
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày: | 13mm, hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |
Đường băng nhựa Tartan Đường chạy thể thao PU Đường chạy thể thao Sàn thể thao
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |
Đường chạy PU tổng hợp cách nhiệt sàn đường băng nhựa
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Đường chạy PU 13mm EPDM Granules Sandwich cho phòng tập thể dục và sân vận động
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày: | Độ dày tiêu chuẩn quốc tế 13mm, hoặc tùy chỉnh |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |
RoHS PU Running Track Waterproof Synthetic Athletic Track Hệ thống Sandwich
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Sân vận động ROHS Đường chạy Độ cứng vừa phải Chống mài mòn
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 138,6% |
|---|---|
| Độ bền kéo (MPa): | 1.12 |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |

