Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ iaaf athletic running track ] trận đấu 263 các sản phẩm.
SPU Tự thắt nút Cao su chịu mài mòn cao Đường chạy chống Spike
| Độ dày: | 13 |
|---|---|
| Khả năng chống cháy, mức độ: | 1 (Diamater điểm ghi <38mm) |
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 130 |
Kháng tia cực tím PU đường đua Silicon Polyurea cao su Athletic đường đua tổng hợp
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu: | Polyurea Silicon |
| Độ dày: | 13mm hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
Đường chạy cao su thể thao PU tiêu chuẩn quốc tế 13mm
| Vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| Mẫu: | Hạt EPDM |
| biến dạng dọc: | >1,74 |
Độ đàn hồi Đường chạy PU Chống Trượt Thoải mái 13mm
| Vật liệu: | PU |
|---|---|
| độ dày: | 13mm |
| Mức độ bảo vệ môi trường: | E1 |
Full PUR đường chạy tổng hợp ngoài trời EPDM ướt đổ sàn đường băng
| Hàm số:: | Bảo vệ an toàn, chống thấm nước, chống trượt, trang trí |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh, v.v. |
| độ dày:: | 13mm |
Đường chạy SPU chống trượt ngoài trời 13mm với Iaaf
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| độ dày: | 13mm |
| Màu sắc: | Đỏ lục lam |
Đường chạy 400m PU 1.12Mpa Hệ thống bánh sandwich PU đầy đủ sàn đường băng
| Màu sắc: | Màu đỏ, xanh dương, vàng, xanh lá cây, có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Giá trị chống trượt:: | >56 |
| kéo dài: | > 46% |
Hiệu suất tuyệt vời PU chạy đường cao chống trượt
| Màu sắc: | Màu xanh hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| bảo hành: | 8-10 năm |
| Vật liệu: | Polyurea Silicon |
EPDM phát sóng cao su tổng hợp loại thông qua đường chạy Iaaf chứng nhận
| Vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ/xanh/vàng/xanh dương |
| độ dày: | 13mm |
ISO cao su tổng hợp chạy đường mòn âm thanh chống mòn sàn đường băng
| Trò chơi:: | Sân thể thao |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |

