Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ iaaf athletic running track ] trận đấu 263 các sản phẩm.
Môi trường trường học SPU Đường chạy / Sàn đường băng
| Vật liệu: | SPU |
|---|---|
| Màu sắc: | XANH LÁ CÂY/XANH DƯƠNG/ĐỎ |
| Năm Bền: | Hơn mười năm |
Chất kết dính polyurethane cao su vụn chống thấm nước cho đường chạy
| Chức năng giới hạn: | kết cấu kết dính |
|---|---|
| hình thái học: | nước nhũ tương |
| Ứng dụng: | sân chơi, trường học, khu dân cư thương mại |
Sàn cao su tổng hợp IAAF Lớp đệm đàn hồi dai
| Trò chơi:: | Sân thể thao |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Đường chạy thể thao bằng polyurethane tổng hợp cho sân chơi
| Độ dày:: | 13mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |
Đường chạy bộ tổng hợp chống tia cực tím chống âm thanh Đường chạy bộ cao su
| Trò chơi:: | Sàn đường chạy bộ thể thao |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Vật liệu bề mặt sân thể thao chống tia cực tím được IAAF phê duyệt 13mm cho đường chạy điền kinh
| độ dày:: | 13mm, hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Giấy chứng nhận:: | IAAF, CE, ROHS, v.v. |
| Màu sắc:: | Đỏ lục lam |
IAAF chứng nhận loại bánh sandwich PU đường đua vật liệu cao su tổng hợp
| Giá trị chống trượt:: | 56 |
|---|---|
| Độ bền kéo (MPa): | 1.12 |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Sàn đường chạy cao su thể thao chống tia cực tím ngoài trời
| Trò chơi:: | Sân thể thao |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Chất kết dính Polyurethane cao su vụn 0,8Mpa cho hạt EPDM đường chạy
| Chức năng liên kết:: | Chất kết dính |
|---|---|
| Hình thái:: | Nhũ tương nước |
| Tên sản phẩm:: | Chất kết dính polyurethane cho hạt cao su, đường chạy, hạt EPDM |
Không phai màu Đường đua Ván sàn Bảo vệ môi trường
| Trò chơi:: | Sân thể thao |
|---|---|
| Biến dạng dọc:: | 1,48 |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |

