Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ iaaf athletic running track ] trận đấu 263 các sản phẩm.
Hệ thống bánh sandwich được chứng nhận Iaaf Đường chạy 13mm cho mọi thời tiết phù hợp
| Vật liệu: | SPU |
|---|---|
| Năm Bền: | Hơn mười năm |
| Cách sử dụng: | trong nhà/ngoài trời |
Sandwich tự nút loại đường chạy cho bất kỳ hình thức của các địa điểm tập thể dục điền kinh
| Vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| Màu sắc: | Đỏ/Xanh/Xanh dương/vàng |
| độ dày: | 13mm |
Đường chạy bằng cao su tổng hợp IAAF Chất kết dính PU và hạt EPDM Đường chạy bằng cao su tổng hợp
| Độ dày:: | 13mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |
Đường chạy cao su 13mm Đường chạy ngoài trời Đường chạy bộ sàn hệ thống bánh sandwich
| Trò chơi:: | Sân thể thao |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Cao su chống tia cực tím cao RoHS Đường chạy không độc hại 13mm
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
| Hàm số: | chống silide và phục hồi cao |
9mm chống trượt PU chạy đường polyurethane cao su chạy bộ đường băng
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, vàng, và xanh dương |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | 38.9-40.1 |
| Sức căng: | 0,4-0,8 |
Đường chạy tổng hợp có độ mềm dẻo cao đường chạy bộ chống trượt cao
| Màu sắc: | Màu đỏ |
|---|---|
| Sử dụng: | Bên ngoài |
| Độ dày: | 13 |
Vật liệu đường đua cao su thể thao tổng hợp 13mm với chất kết nối PU
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | Đỏ lục lam |
| độ dày: | 13mm |
Ngoài trời Dễ dàng vệ sinh và Đường chạy PU chống nước Với dịch vụ tốt
| Vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| Mẫu: | Hạt EPDM |
| biến dạng dọc: | >1,74 |
Sandwich Loại cao su Đường chạy Không độc hại Cách âm chống thấm nước
| Màu sắc: | màu đỏ |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nhà thi đấu, sân vận động trường học, điền kinh và bể bơi |
| Vật liệu: | Silicon polyurea |

