Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ iaaf athletic running track ] trận đấu 263 các sản phẩm.
Sàn đường băng thể thao SPU được Iaaf phê duyệt từ nhà sản xuất chuyên nghiệp
| Màu sắc: | Đỏ lục lam |
|---|---|
| Giá trị chống trượt: | 56 (Bpn 20) |
| Độ cứng (Bờ A), 20 ℃: | 47 |
Phun sơn phủ cao su Đường đua điền kinh Độ dày 13mm cho trường học
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lục hoặc xanh lam |
|---|---|
| Vật liệu: | Silicon polyurea |
| Độ dày: | 13mm hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
Sandwich Silicon Polyurea cao su chạy sàn chống trượt chống tia cực tím
| Màu sắc: | màu đỏ |
|---|---|
| Ứng dụng: | Sân vận động đường trường và nhà thi đấu |
| Hấp thụ sốc: | 35,2 |
Cao su polyurethane Đường thể thao chống tia cực tím Thân thiện với môi trường
| độ dày: | 14mm |
|---|---|
| hấp thụ sốc: | > 35% |
| nhân tố cọ sát: | 0,56 |
Cao su polyurethane Đường thể thao chống tia cực tím Thân thiện với môi trường
| Trò chơi:: | Sân thể thao |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Đường đua thể thao tổng hợp thân thiện với môi trường Đã được IAAF chứng nhận
| Ứng dụng: | Đường chạy điền kinh, Đường chạy và sân thể thao |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ, xanh dương, xanh lá cây, vv |
| Sử dụng: | Trong nhà và ngoài trời |
Tất cả thời tiết Đường đua thể thao tổng hợp 13mm Lớp phủ Spay Đường chạy bộ Đường chạy bộ Sàn cao su
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh, xanh lá cây. |
|---|---|
| Vật liệu:: | PU |
| Benzen: | Không có thanh toán. |
Đường chạy điền kinh cao su chống tia cực tím
| Trò chơi:: | Sàn đường chạy thể thao |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm hoặc độ dày tùy chỉnh |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Phòng tập thể dục SPU tổng hợp Chạy sàn thông thường Chống tia cực tím
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật tư: | Silicon Polyurea |
| Đơn xin: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
Sàn đường băng chống tia cực tím PU chống tia cực tím
| tên sản phẩm: | Sàn đường băng PU chống tia cực tím và chống gai |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc,%: | 38,9 |
| Biến dạng dọc, mm: | 1,74 |

