Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ iaaf athletic running track ] trận đấu 263 các sản phẩm.
Sân chơi Đường chạy bộ Sàn lát bằng xi măng bề mặt Polyurethane
| độ dày:: | 8MM-13mm |
|---|---|
| Căn cứ:: | Xăng hoặc nhựa |
| Thời gian giao hàng:: | 15-20 ngày làm việc |
Sân chơi Đường chạy bộ tổng hợp Thân thiện với môi trường
| Trò chơi:: | Sân thể thao |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35,8% |
1.5mm sân chơi EPDM Granules cao su Crumb Đường chạy tái chế
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, v.v, có thể kiểm tra biểu đồ màu sắc |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 0.5-1.5mm, 1-3mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
| Chức năng: | Thiết kế sàn nhà, bảo vệ an toàn |
Sàn thể thao tổng hợp IAAF Đường chạy bằng cao su Sandwich
| Độ dày:: | 13mm, hoặc tùy chỉnh theo yêu cầu |
|---|---|
| Tính năng:: | Bền / Chống tia cực tím / Chống trượt |
| Màu sắc: | Đỏ, Xanh lá cây, Xanh lam, v.v. |
Hệ thống bánh sandwich IAAF được chứng nhận về thể thao điền kinh Đường chạy cao su
| độ dày:: | 13mm, hoặc tùy chỉnh theo yêu cầu |
|---|---|
| Tính năng:: | Kháng tia cực tím / chống trượt, Cushion Rebounce |
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, Tùy chỉnh, Đỏ hoặc tùy chỉnh |
Full PUR Outdoor Athletic Rubber Running Track Chứng chỉ IAAF Tất cả thời tiết
| độ dày:: | 13mm, hoặc tùy chỉnh theo yêu cầu |
|---|---|
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, Tùy chỉnh, Đỏ hoặc tùy chỉnh |
| Tính năng:: | Chống tia cực tím, chống trượt, hấp thụ sốc |
13mm Iaaf được phê duyệt EPDM cao su Granule tự nút hỗn hợp loại PU sàn đường băng
| Vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ/xanh/vàng/xanh dương |
| độ dày: | 13mm |
Sân vận động Sàn tập thể dục Đường chạy Tartan Athletic Runway Cao su Chạy sàn thể thao
| Vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ/xanh/vàng/xanh dương |
| Độ dày: | 13mm |
Sandwich System Tartan Track Bàn đua cao su ngoài trời chuyên nghiệp
| độ dày:: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
|---|---|
| Tính năng:: | chống trượt |
| Màu sắc: | Đỏ, Xanh lục, Xanh lam, v.v. |
IAAF đã phê duyệt Hệ thống bánh sandwich phát sóng EPDM Sky Blue Đường chạy cao su thể thao
| Màu sắc:: | Đỏ lục lam |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc tùy chỉnh độ dày |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | 38,9% |

