Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ isss tennis court acrylic surface ] trận đấu 163 các sản phẩm.
CN-S02 Silicon PU Sân tennis Sàn 820 Độ giãn dài khi nghỉ cho trường học
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Đơn xin: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
Lớp sàn thể thao an toàn và thoải mái cho sân tennis với chứng chỉ ITf
| Vật liệu: | SPU acrylic |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá cây/màu đỏ/xám/màu xanh dương/màu tím |
| Độ dày: | 3-10mm |
Eco Friendly High Rebound Customized Tennis Court Silicon PU sàn với ITF
| Vật liệu: | SPU acrylic |
|---|---|
| Màu sắc: | xanh/đỏ/xanh/ |
| độ dày: | 3mm-10mm |
Đường tennis Acrylic Spu bền cho phòng thể thao, sàn phòng tập thể dục
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | xanh lá cây/đỏ/xanh/xám |
| Giá trị phục hồi: | 88% |
Nệm hiệu quả Spu cao su tổng hợp sân tennis sàn chống xói
| Vật liệu: | SPU acrylic |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá cây/màu đỏ/xám/màu xanh dương/màu tím |
| độ dày: | 3-10mm |
ITF sàn sân tennis đàn hồi với lớp đệm đệm và lớp lớp acrylic
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá cây/màu đỏ/xám/màu xanh dương/màu tím |
| độ dày: | 3mm-10mm |
CN-S02 Springback Layer acrylic Sân tennis Sàn cho trường học
| Vật liệu: | silicon polyurea |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
| Đơn xin: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
ITF cao su sàn SPU sàn sân tennis acrylic với lớp nhấp đệm
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Giá trị phục hồi: | 88% |
| Slide ma sát: | 76n |
Silicon PU Sân tennis Sàn chống cháy Cấp độ 1 Độ đàn hồi
| Vật tư: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Đơn xin: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
Sàn sân tennis Spu chịu được thời tiết thoải mái ngoài trời với Itf
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ/xanh/xanh/xám |
| độ dày: | 3mm-10mm |

