Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ isss tennis court acrylic surface ] trận đấu 163 các sản phẩm.
Màu xanh lá cây sân tennis bề mặt acrylic
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Kéo dài khi nghỉ:: | 857 |
| Giá trị hồi phục:: | 88 |
Sân quần vợt tổng hợp màu xanh lam Chống mài mòn bề mặt acrylic
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Kéo dài khi nghỉ:: | 857 |
| Giá trị hồi phục:: | 88 |
Sân tennis Silicon PU hồi phục cao Bề mặt acrylic không độc hại
| Vật tư: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Silicon Polyrethane Sân tennis Đệm đàn hồi
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Kéo dài khi nghỉ:: | 857 |
| Giá trị hồi phục:: | 88 |
Sàn thể thao tổng hợp sân tennis
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 45% |
| độ giãn dài khi nghỉ:: | 857 |
Sàn sân tennis màu xanh da trời Chống mài mòn Hấp thụ sốc
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Sự chỉ rõ:: | trọng lượng mỗi thùng: 30kg / thùng |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | 30 |
Không bong tróc sàn sân tennis ngoài trời Silicon Polyurethane
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Sự chỉ rõ:: | trọng lượng mỗi thùng: 30kg / thùng |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | 45% |
Đệm lót sàn sân tennis cao su acrylic
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | 45% |
| Kéo dài khi nghỉ:: | 857 |
Đệm lót sàn sân tennis 1.12MPa Silicon Polyurethane
| Trò chơi:: | Quần vợt |
|---|---|
| Độ bền kéo:: | 1.12MPa |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | 45% |

