Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ polyurethane athletic running tracks ] trận đấu 180 các sản phẩm.
Full PUR đường chạy tổng hợp ngoài trời EPDM ướt đổ sàn đường băng
| Hàm số:: | Bảo vệ an toàn, chống thấm nước, chống trượt, trang trí |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh, v.v. |
| độ dày:: | 13mm |
Bảo vệ môi trường đường đua thể thao Spu chạy với chứng chỉ RoHS
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| độ dày: | 13mm |
| hấp thụ sốc: | 35,8% |
Sandwich tự nút loại đường chạy cho bất kỳ hình thức của các địa điểm tập thể dục điền kinh
| Vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| Màu sắc: | Đỏ/Xanh/Xanh dương/vàng |
| độ dày: | 13mm |
Khả năng chống tia cực tím cao Đường chạy PU chống Spike
| hấp thụ sốc: | > 35 |
|---|---|
| mẫu:: | phun sơn |
| sức căng: | > 0,8Mpa |
Đường chạy cao su thể thao PU tiêu chuẩn quốc tế 13mm
| Vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| Mẫu: | Hạt EPDM |
| biến dạng dọc: | >1,74 |
Ngoài trời Dễ dàng vệ sinh và Đường chạy PU chống nước Với dịch vụ tốt
| Vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| Mẫu: | Hạt EPDM |
| biến dạng dọc: | >1,74 |
Mọi thời tiết Đường chạy bằng silicone Polyurethane với ngoại hình đẹp
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| độ dày: | 13mm |
| biến dạng dọc: | 1,48 |
Vật liệu đường đua cao su thể thao tổng hợp 13mm với chất kết nối PU
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | Đỏ lục lam |
| độ dày: | 13mm |
Sàn thể thao SPU Đường chạy chịu thời tiết Độ dày 13mm
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 8-10 năm |
| Ứng dụng: | sân vận động trường học và nhà thi đấu |
Đường chạy nhân tạo ngoài trời Polyurethane không độc hại Ô nhiễm thoáng khí miễn phí
| Vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ/xanh/vàng/xanh dương |
| độ dày: | 13mm |

