Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ polyurethane athletic running tracks ] trận đấu 180 các sản phẩm.
Không phai màu Đường đua Ván sàn Bảo vệ môi trường
| Trò chơi:: | Sân thể thao |
|---|---|
| Biến dạng dọc:: | 1,48 |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Vật liệu bề mặt sân thể thao chống tia cực tím được IAAF phê duyệt 13mm cho đường chạy điền kinh
| độ dày:: | 13mm, hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Giấy chứng nhận:: | IAAF, CE, ROHS, v.v. |
| Màu sắc:: | Đỏ lục lam |
IAAF chứng nhận loại bánh sandwich PU đường đua vật liệu cao su tổng hợp
| Giá trị chống trượt:: | 56 |
|---|---|
| Độ bền kéo (MPa): | 1.12 |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Chất kết dính Polyurethane cao su vụn 0,8Mpa cho hạt EPDM đường chạy
| Chức năng liên kết:: | Chất kết dính |
|---|---|
| Hình thái:: | Nhũ tương nước |
| Tên sản phẩm:: | Chất kết dính polyurethane cho hạt cao su, đường chạy, hạt EPDM |
Sàn đường băng thể thao SPU được Iaaf phê duyệt từ nhà sản xuất chuyên nghiệp
| Màu sắc: | Đỏ lục lam |
|---|---|
| Giá trị chống trượt: | 56 (Bpn 20) |
| Độ cứng (Bờ A), 20 ℃: | 47 |
Cao su polyurethane Đường thể thao chống tia cực tím Thân thiện với môi trường
| độ dày: | 14mm |
|---|---|
| hấp thụ sốc: | > 35% |
| nhân tố cọ sát: | 0,56 |
Cao su polyurethane Đường thể thao chống tia cực tím Thân thiện với môi trường
| Trò chơi:: | Sân thể thao |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Sân chơi Đường chạy bộ Sàn lát bằng xi măng bề mặt Polyurethane
| độ dày:: | 8MM-13mm |
|---|---|
| Căn cứ:: | Xăng hoặc nhựa |
| Thời gian giao hàng:: | 15-20 ngày làm việc |
Chất kết dính polyurethane cao su non đổ ướt Chất kết dính EPDM trong suốt
| Tên sản phẩm:: | Keo PU, keo PU, chất kết dính Polyurethane |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Bề mặt đường chạy, Lớp phủ sàn thể thao, Sàn sân chơi |
| Gõ phím:: | PU một thành phần |
Chất kết dính polyurethane cao su vụn không dung môi cho hạt EPDM
| Tên sản phẩm:: | Chất kết dính PU, keo PU, keo PU |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Đường chạy, Sàn thể thao, Sàn sân chơi |
| Gõ phím:: | Chất kết dính EPDM PU, chất kết dính SBR PU |

