Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ polyurethane athletic running tracks ] trận đấu 180 các sản phẩm.
1.5mm sân chơi EPDM Granules cao su Crumb Đường chạy tái chế
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, v.v, có thể kiểm tra biểu đồ màu sắc |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 0.5-1.5mm, 1-3mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
| Chức năng: | Thiết kế sàn nhà, bảo vệ an toàn |
Phòng tập thể dục SPU tổng hợp Chạy sàn thông thường Chống tia cực tím
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật tư: | Silicon Polyurea |
| Đơn xin: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
Sàn thể thao bóng rổ silicon PU dày 5mm Sàn thể thao
| Vật chất: | Silicon PU, Silicon Polyurethane, lớp phủ SPU |
|---|---|
| Đăng kí: | Quần vợt, bóng rổ, cầu lông, bóng chuyền, v.v. |
| kết cấu:: | Lớp sơn lót, lớp đệm, lớp tăng cường, lớp sơn phủ |
Sân vận động Sàn tập thể dục Đường chạy Tartan Athletic Runway Cao su Chạy sàn thể thao
| Vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ/xanh/vàng/xanh dương |
| Độ dày: | 13mm |
Kháng khí hậu tốt Bảo vệ môi trường Đường chạy PU nhà sản xuất Trung Quốc
| Vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Độ dày: | 13mm |
Sàn thể thao ngoài trời Silicon PU
| Trận bóng:: | Bóng rổ và nhiều môn thể thao Sàn |
|---|---|
| Chức năng:: | Chống thấm nước, cách âm, chống trượt, bảo vệ an toàn, v.v. |
| Ứng dụng:: | Sân thể thao, Sân chơi, Sân thể thao và Thi đấu |
Đổ ướt EPDM Sàn gỗ vụn Cao su Polyurethane Chất kết dính PU
| Chức năng liên kết:: | Chất kết dính |
|---|---|
| Hình thái:: | Nhũ tương nước |
| Ứng dụng:: | Sự thi công |
Ứng dụng chống mài PU chạy đường cao độ hấp thụ sốc sàn đường băng
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây. |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đường đua không chuyên nghiệp, phòng tập thể dục, đường đua trường học, đường đua thể thao |
| Tính năng: | Nắm mạnh các cú sốc, dễ làm sạch và bảo trì và ổn định đàn hồi |
Cao su vụn xây dựng Chất kết dính Polyurethane Nhũ tương nước
| Chức năng liên kết:: | Chất kết dính |
|---|---|
| Hình thái:: | Nhũ tương nước |
| Ứng dụng:: | xây dựng |
Sàn cao su bóng rổ Silicon Polyurethane chống tia cực tím đầy màu sắc không thấm nước
| Vật liệu: | Silicon PU, SPU, Silicon Polyurethane |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân chơi trường học, sân vận động, sàn phòng tập thể dục |
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, nhiều màu sắc tươi sáng để lựa chọn |

