Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ polyurethane athletic running tracks ] trận đấu 180 các sản phẩm.
Sàn đường băng cao su SPU Phục hồi hiệu quả bộ đệm và hiệu suất bền
| Độ dày: | 13mm |
|---|---|
| Hấp thụ sốc: | 35,2 |
| Biến dạng dọc, mm: | 0,8 |
Sàn thể thao PU cách âm Hấp thụ tác động cao trong mọi thời tiết
| Trò chơi:: | Sân thể thao |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Acrylic Màu xanh lá cây sân bóng rổ Bề mặt ngoài trời chống thấm nước
| Trò chơi:: | Bóng rổ, cầu lông, bóng bàn, v.v. |
|---|---|
| Chức năng:: | Chống thấm nước, cách âm, chống trượt, v.v. |
| Ứng dụng:: | Sân thể thao, Sân chơi thể thao |
Sàn thể thao trong nhà 3,5Mpa Sàn sân bóng rổ Sàn chống trượt
| Trận bóng:: | Sàn bóng rổ và thể thao đa năng |
|---|---|
| Chức năng:: | Không thấm nước, không âm thanh, chống trượt, bảo vệ an toàn, vv |
| Tính năng:: | Thân thiện với môi trường, không sinh thái |
Tòa án thể thao Silicon PU sàn thể thao cho sân bóng rổ và sân tennis
| Màu sắc: | Đỏ/Xanh/Xanh/Vàng, có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
| Gói: | Thùng và Pallet |
Hạt cao su EPDM không độc hại 4mm Đổ ướt tại chỗ
| Tên sản phẩm:: | Hạt EPDM, Hạt cao su EPDM, hạt EPDM, v.v. |
|---|---|
| Đơn xin:: | Sân chơi, Sân thể thao, Đường chạy, cỏ nhân tạo đổ khuôn |
| Chứng chỉ:: | RoHS ,, CE ISO9001 và ISO14001, SGS, v.v. |
Sàn cao su EPDM chống tia cực tím 2mm Sàn ngoài trời an toàn cho trẻ em
| Tên sản phẩm:: | Sàn EPDM, Sàn cao su EPDM, Sàn sân chơi |
|---|---|
| Cơ cấu sản phẩm ::: | Chất kết dính PU và EPDM Đổ tại chỗ |
| Đơn xin:: | Sân chơi cao su, đường chạy, đường chạy bộ |
Silicon Polyrethane Sân tennis Đệm đàn hồi
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Kéo dài khi nghỉ:: | 857 |
| Giá trị hồi phục:: | 88 |
Sàn sân thể thao ngoài trời RoHS Sàn sân tennis chịu nước không độc hại
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| độ giãn dài khi nghỉ:: | 857 |
| Giá trị hồi phục:: | 88 |
Sàn thể thao tổng hợp sân tennis
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 45% |
| độ giãn dài khi nghỉ:: | 857 |

