Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ polyurethane rubber jogging track ] trận đấu 33 các sản phẩm.
9mm chống trượt PU chạy đường polyurethane cao su chạy bộ đường băng
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, vàng, và xanh dương |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | 38.9-40.1 |
| Sức căng: | 0,4-0,8 |
Đường chạy cao su 10mm Chống mài mòn Bề mặt EPDM màu
| Độ dày:: | 10MM |
|---|---|
| Màu sắc::: | Tùy chỉnh |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |
Đường chạy cao su sân chơi Độ dày 13mm cho ngoài trời
| Độ dày:: | 13mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |
Sân chơi Đường chạy bộ tổng hợp Thân thiện với môi trường
| Trò chơi:: | Sân thể thao |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35,8% |
Trung tâm thể thao Đường chạy cao su RoHS, Đường chạy bộ IAAF EPDM
| Độ dày:: | 13mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |
Full PUR đường chạy tổng hợp ngoài trời EPDM ướt đổ sàn đường băng
| Hàm số:: | Bảo vệ an toàn, chống thấm nước, chống trượt, trang trí |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh, v.v. |
| độ dày:: | 13mm |
Sandwich Loại cao su Đường chạy Không độc hại Cách âm chống thấm nước
| Màu sắc: | màu đỏ |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nhà thi đấu, sân vận động trường học, điền kinh và bể bơi |
| Vật liệu: | Silicon polyurea |
Đường chạy tổng hợp IAAF
| Trò chơi:: | Chạy thể thao |
|---|---|
| Chức năng:: | Protetion an toàn, chống tĩnh điện, cách nhiệt |
| Màu sắc:: | Đỏ, Xanh, v.v. |
Đường chạy bằng cao su tổng hợp SBR Thân thiện với môi trường
| Trò chơi:: | Thể thao và Playround, Chạy thể thao |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
CE Polyurethane Running Track 13mm Synthetic Jogging Track sàn đường băng
| Trò chơi:: | Sàn thể thao |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >40% |

