Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ rohs stadium running track ] trận đấu 210 các sản phẩm.
Hạt cao su chất kết dính polyurethane xanh lá cây chống tia cực tím cho sân chơi
| Màu sắc: | Red, Green, Blue, v.v., có thể kiểm tra bảng màu |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 0,5-1,5mm, 1-3mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
| Hàm số: | Trang trí sàn, bảo vệ an toàn |
Sân chơi trẻ em EPDM Cao su vụn chống UV Ecolastic
| Màu sắc: | Đỏ, Xanh lá cây, Xanh lam, Vàng, Tím, v.v. |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 0,5-1,5mm, 0,5-2,5mm, 1-3mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
| Hàm số: | Trang trí màu sắc, Bảo vệ an toàn |
Màu xanh lá cây Màu xanh lá cây Giá cạnh tranh
| Màu sắc:: | nhiều màu sắc tươi sáng để chọn, có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | Máy kết dính PU: EPDM =1: 6 hoặc 1:5.5 |
| Hàm số:: | Bảo vệ an toàn, Trang trí màu sắc, giảm tiếng ồn |
Hạt cao su EPDM 3mm chống tia cực tím cho sân cỏ nhân tạo Màu vàng đỏ xanh lam
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, tím, v.v., có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 0,5-1,5mm, 1-3mm, 0,5-2,5mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
| Hàm số: | Trang trí màu sắc, Bảo vệ an toàn, Chống trượt |
Sàn sân bóng rổ kết cấu bằng gỗ chống trượt ngoài trời với Iaaf
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | kết cấu bằng gỗ |
| độ dày: | 3mm-10mm |
Châm sốc kết cấu gỗ sân bóng rổ của độ đàn hồi cao
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | kết cấu bằng gỗ |
| Độ dày: | 3mm-10mm |
Sàn sân bóng rổ SPU thân thiện với môi trường tùy chỉnh với chứng nhận Iaaf
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | xanh lá cây/đỏ/xanh/xám |
| độ dày: | 3-10mm |
Sàn bóng rổ ngoài trời / trong nhà tùy chỉnh với kết cấu gỗ
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | Kết cấu gỗ |
| độ dày: | 3mm-10mm |
Sàn sân tennis Silicon Polyurea 6mm chống cháy, không phai màu và bền
| Màu sắc: | Màu xanh hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 8-10 năm |
| Hàm số: | chống silide và phục hồi cao và chống thấm nước và chống tia cực tím |
Cả hai nền xi măng và nhựa đường Vật liệu Silicon Polyurea Sàn sân tennis
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân vận động trường học và nhà thi đấu |
| Khả năng thấm nước: | 0mm / phút |

