Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ rohs stadium running track ] trận đấu 210 các sản phẩm.
Anti Spike Đường chạy bộ màu sắc PU Đường chạy bộ với Chứng chỉ Iaaf
| Màu sắc: | đỏ, vàng, xanh dương, xanh lá cây |
|---|---|
| Độ dày: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ cú sốc, %: | 38.9-40.1 |
Đường chạy điền kinh cao su chống tia cực tím
| Trò chơi:: | Sàn đường chạy thể thao |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm hoặc độ dày tùy chỉnh |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Đường chạy bộ tổng hợp chống tia cực tím chống âm thanh Đường chạy bộ cao su
| Trò chơi:: | Sàn đường chạy bộ thể thao |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Sân chơi Đường chạy bộ tổng hợp Thân thiện với môi trường
| Trò chơi:: | Sân thể thao |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35,8% |
Đường chạy thể thao bằng polyurethane tổng hợp cho sân chơi
| Độ dày:: | 13mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |
Tất cả thời tiết Đường đua thể thao tổng hợp 13mm Lớp phủ Spay Đường chạy bộ Đường chạy bộ Sàn cao su
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh, xanh lá cây. |
|---|---|
| Vật liệu:: | PU |
| Benzen: | Không có thanh toán. |
Vật liệu bề mặt sân thể thao chống tia cực tím được IAAF phê duyệt 13mm cho đường chạy điền kinh
| độ dày:: | 13mm, hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Giấy chứng nhận:: | IAAF, CE, ROHS, v.v. |
| Màu sắc:: | Đỏ lục lam |
Cao su EPDM Khả năng chịu thời tiết Đường chạy Hạt chống tia cực tím
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, tím, v.v., có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 0,5-1,5mm, 1-4mm, 0,5-2,5mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
| Hàm số: | Trang trí màu sắc, Bảo vệ an toàn |
Hạt cao su EPDM không phai màu Đường chạy bộ EPDM màu
| Màu sắc: | Red, Green, Blue, v.v., có thể kiểm tra bảng màu |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 0,5-1,5mm, 1-3mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
| Hàm số: | Trang trí sàn, bảo vệ an toàn |
Phòng tập thể dục SPU tổng hợp Chạy sàn thông thường Chống tia cực tím
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật tư: | Silicon Polyurea |
| Đơn xin: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |

