Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ rubber acrylic tennis court ] trận đấu 65 các sản phẩm.
Sàn sân tennis trong nhà ITF, Sàn tổng hợp sân tennis xanh
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >45% |
| Độ giãn dài khi đứt:: | 857 |
Sân quần vợt tổng hợp màu xanh lam Chống mài mòn bề mặt acrylic
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Kéo dài khi nghỉ:: | 857 |
| Giá trị hồi phục:: | 88 |
Sàn sân tennis Spu Cách âm chống thấm nước chịu được thời tiết
| Màu sắc: | Màu xanh hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
| Ứng dụng: | sân vận động trường học và nhà thi đấu |
Chất chống trượt Khẩu hiệu suất cao Rebounce Bảo vệ an toàn Sơn acrylic Sàn sân tennis
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá cây/màu đỏ/xám/màu xanh dương/màu tím |
| Độ giãn dài khi đứt: | 857% |
Quảng trường quần vợt silicon PU hiệu suất tốt
| Nguyên vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá cây/màu đỏ/xám/màu xanh dương/màu tím |
| biến dạng dọc: | 2,3mm |
Hấp thụ sốc Sân tennis Sàn tổng hợp Chống thấm nước
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Sàn cao su sơn acrylic sửa đổi sàn sân chơi sân tennis trong nhà
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá cây/màu đỏ/màu xanh dương/màu xám/màu tím |
| Độ giãn dài khi đứt: | 857% |
Sàn sân tennis silicon PU cách âm với độ bền kéo 2,7mpa
| Vật tư: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Sàn sân thể thao ngoài trời RoHS Sàn sân tennis chịu nước không độc hại
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| độ giãn dài khi nghỉ:: | 857 |
| Giá trị hồi phục:: | 88 |
Acrylic Màu xanh lá cây sân bóng rổ Bề mặt ngoài trời chống thấm nước
| Trò chơi:: | Bóng rổ, cầu lông, bóng bàn, v.v. |
|---|---|
| Chức năng:: | Chống thấm nước, cách âm, chống trượt, v.v. |
| Ứng dụng:: | Sân thể thao, Sân chơi thể thao |

