Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ rubber acrylic tennis court ] trận đấu 65 các sản phẩm.
Đệm lót sàn sân tennis cao su acrylic
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | 45% |
| Kéo dài khi nghỉ:: | 857 |
Sàn sân tennis ngoài trời bằng cao su 1.12MPa Không đổi màu
| Trò chơi:: | Quần vợt |
|---|---|
| Độ bền kéo:: | 1.12MPa |
| Gói vận chuyển:: | Thùng và Pallet |
Sàn thể thao tổng hợp sân tennis
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 45% |
| độ giãn dài khi nghỉ:: | 857 |
ITF cao su sàn SPU sàn sân tennis acrylic với lớp nhấp đệm
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Giá trị phục hồi: | 88% |
| Slide ma sát: | 76n |
Lớp sàn thể thao an toàn và thoải mái cho sân tennis với chứng chỉ ITf
| Vật liệu: | SPU acrylic |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá cây/màu đỏ/xám/màu xanh dương/màu tím |
| Độ dày: | 3-10mm |
Sân bóng rổ ngoài trời bằng cao su ISO14001 Sàn không bong bóng
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Kéo dài khi nghỉ:: | 857 |
| Giá trị hồi phục:: | 88 |
Màu xanh lá cây sân tennis bề mặt acrylic
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Kéo dài khi nghỉ:: | 857 |
| Giá trị hồi phục:: | 88 |
Silicon Polyrethane Sân tennis Đệm đàn hồi
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Kéo dài khi nghỉ:: | 857 |
| Giá trị hồi phục:: | 88 |
Nệm hiệu quả Spu cao su tổng hợp sân tennis sàn chống xói
| Vật liệu: | SPU acrylic |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá cây/màu đỏ/xám/màu xanh dương/màu tím |
| độ dày: | 3-10mm |

