Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ weather resistant running track ] trận đấu 269 các sản phẩm.
Dễ dàng thi công Đường chạy PU Chống tia cực tím Đáp ứng tiêu chuẩn Iaaf
| Màu sắc: | đỏ/xanh/vàng/xanh dương |
|---|---|
| Vật liệu: | Polyurethane |
| độ dày: | 13mm |
Đường chạy cao su 13mm, Đường chạy màu đỏ không độc hại
| Độ dày:: | 13mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |
Đường chạy cao su SPU ngoài trời được chứng nhận IAAF
| Độ dày: | 13mm |
|---|---|
| Hấp thụ sốc: | 35,2 |
| Biến dạng dọc, mm: | 0,8 |
Chống mài mòn mạnh Khả năng chịu thời tiết Sàn PU Runway 13mm
| Vật liệu: | PU |
|---|---|
| Thuộc về môi trường: | Không có mùi, không độc hại |
| Độ bền kéo, MPa: | 0,8 |
Đường chạy bộ tổng hợp chống tia cực tím chống âm thanh Đường chạy bộ cao su
| Trò chơi:: | Sàn đường chạy bộ thể thao |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Không phai màu Đường đua Ván sàn Bảo vệ môi trường
| Trò chơi:: | Sân thể thao |
|---|---|
| Biến dạng dọc:: | 1,48 |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Đường chạy thể thao bằng polyurethane tổng hợp cho sân chơi
| Độ dày:: | 13mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |
IAAF chứng nhận loại bánh sandwich PU đường đua vật liệu cao su tổng hợp
| Giá trị chống trượt:: | 56 |
|---|---|
| Độ bền kéo (MPa): | 1.12 |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Ứng dụng chống mài PU chạy đường cao độ hấp thụ sốc sàn đường băng
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây. |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đường đua không chuyên nghiệp, phòng tập thể dục, đường đua trường học, đường đua thể thao |
| Tính năng: | Nắm mạnh các cú sốc, dễ làm sạch và bảo trì và ổn định đàn hồi |
Phun sơn phủ cao su Đường đua điền kinh Độ dày 13mm cho trường học
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lục hoặc xanh lam |
|---|---|
| Vật liệu: | Silicon polyurea |
| Độ dày: | 13mm hoặc bạn có thể tùy chỉnh |

