Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ weather resistant running track ] trận đấu 269 các sản phẩm.
Dễ bảo trì chống tia UV cao su tổng hợp chạy đường mòn chống trượt
| hấp thụ sốc: | Cao |
|---|---|
| Độ dày: | 13mm |
| Kháng thời tiết: | Vâng. |
Bề mặt phủ thuốc xịt sàn cao su tổng hợp Tất cả thời tiết đường chạy bộ
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh, vàng, xanh lá cây |
|---|---|
| Mẫu:: | Bề mặt sơn phun, bề mặt phát sóng |
| độ dày:: | 13mm |
ISSS Đường chạy bằng cao su Chống cháy Sàn thể thao lành mạnh
| Màu sắc: | Màu xanh hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Biến dạng dọc: | 1,43mm |
| Sức căng: | 1,06 |
Độ bền cao đường đua cao su bóng đá mịn với dịch vụ tốt
| Độ dày: | 13mm |
|---|---|
| Chống cháy: | Vâng. |
| hấp thụ sốc: | Cao |
ISSS Sàn thể thao liền mạch bằng polyurethane chống trượt Đường chạy thể thao
| Trò chơi:: | Sân thể thao |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Bảo vệ môi trường đường đua thể thao Spu chạy với chứng chỉ RoHS
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| độ dày: | 13mm |
| hấp thụ sốc: | 35,8% |
SPU Tự thắt nút Cao su chịu mài mòn cao Đường chạy chống Spike
| Độ dày: | 13 |
|---|---|
| Khả năng chống cháy, mức độ: | 1 (Diamater điểm ghi <38mm) |
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 130 |
Trường không phai màu cao su chạy theo dõi hấp thụ sốc chống gai
| Biến dạng dọc: | 1,47mm |
|---|---|
| Giá trị chống trượt (bpn 20 ℃): | 47 |
| Độ bền kéo, mpa: | 1.11 |
Dễ dàng thi công và chịu được thời tiết Sàn chạy / đường băng PU
| Màu sắc: | Đỏ lục lam |
|---|---|
| Vật liệu: | Polyurethane |
| hấp thụ sốc: | 38.9-40.1 |
Sandwich tự nút loại đường chạy cho bất kỳ hình thức của các địa điểm tập thể dục điền kinh
| Vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| Màu sắc: | Đỏ/Xanh/Xanh dương/vàng |
| độ dày: | 13mm |

