Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ weather resistant running track ] trận đấu 269 các sản phẩm.
Độ giãn dài 450% khi nghỉ với độ phục hồi cao và không độc hại
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
CN-S02 Silicon PU Sàn tennis và Độ thấm nước 0mm / phút
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
CN-S01 Chống thấm nước và phục hồi cao và cách âm và cấp độ 1 Sàn silicon PU chống cháy
| Vật liệu: | silicon polyurea |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Sàn sân bóng rổ kết cấu bằng gỗ chống trượt ngoài trời với Iaaf
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | kết cấu bằng gỗ |
| độ dày: | 3mm-10mm |
Sàn sân bóng rổ SPU thân thiện với môi trường tùy chỉnh với chứng nhận Iaaf
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | xanh lá cây/đỏ/xanh/xám |
| độ dày: | 3-10mm |
Châm sốc kết cấu gỗ sân bóng rổ của độ đàn hồi cao
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | kết cấu bằng gỗ |
| Độ dày: | 3mm-10mm |
Bột ≤1 Sàn sân tennis Silicon PU
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Ván sàn pha lê CN-S04 -C Crystal Baskatball hỗn hợp hiệu quả và trực quan hơn
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
CN-S02 Silicon PU sàn và không độc hại và phục hồi cao, hấp thụ 5 tác động
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Chứng nhận ITF Sàn Spu ngoài trời / trong nhà bền cho sân tennis
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ/xanh/xanh/xám |
| độ dày: | 3mm-10mm |

