Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ weather resistant running track ] trận đấu 269 các sản phẩm.
Sàn sân thể thao cao su đàn hồi với đệm đệm và lớp lớp phủ acrylic
| Vật liệu: | SPU acrylic |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá cây/màu đỏ/màu xanh dương/màu xám/màu tím |
| độ dày: | 3mm-10mm |
Sàn thể thao bóng rổ silicon PU dày 5mm Sàn thể thao
| Vật chất: | Silicon PU, Silicon Polyurethane, lớp phủ SPU |
|---|---|
| Đăng kí: | Quần vợt, bóng rổ, cầu lông, bóng chuyền, v.v. |
| kết cấu:: | Lớp sơn lót, lớp đệm, lớp tăng cường, lớp sơn phủ |
Xi măng nền nhựa đường Silicon Polyurea Tennis Sàn thể thao cho trường học
| Màu sắc: | Màu xanh nhạt và đỏ và xanh lá cây hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân vận động trường học và nhà thi đấu |
| Giá trị phục hồi,%: | 86 |
Di chuyển sàn EPDM Hạt keo một thành phần Trộn keo lát
| Màu sắc: | xanh đỏ hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Tốc độ phục hồi nén: | 98.4 |
| Giá trị hồi lưu: | 25mm |
Lớp đệm TB-002T Sàn thể thao tennis SPU cách âm và phục hồi cao
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trong thùng / pallet |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Trong vòng 15 ngày làm việc sau khi bạn đặt cọc |
| Điều khoản thanh toán: | L / C, T / T |
75 ma sát trượt cho sàn thể thao quần vợt SPU
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Thấm nước: | 0mm / phút |
| Màu sắc: | Màu xanh hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
Độ giãn 853% khi nghỉ CN-S02 SPU Sàn thể thao quần vợt cho trường học
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Không bong bóng và không bong tróc và không đổi màu Sàn silicon PU CN-S02 và độ phục hồi cao
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
CN-S02 Silicon PU và độ phục hồi cao không độc hại và sàn sân tennis ma sát 64 trượt
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Độ bền kéo 2,1Mpa và độ giãn dài 850 khi đứt và độ bền 0,047 Sàn silicon PU
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |

