Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ athletic pu running track ] trận đấu 197 các sản phẩm.
CN-S02 Silicon PU Sàn tennis và Độ thấm nước 0mm / phút
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
Đệm lót sàn bóng rổ ngoài trời Slicon PU Rebounce Giảm sốc
| Chức năng:: | Bảo vệ an toàn, trang trí đẹp |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Trò chơi thể thao, sân bóng rổ, sân tennis |
| Đặc tính:: | Mọi thời tiết, chống tia cực tím, thân thiện với môi trường |
Tòa án thể thao Silicon PU sàn thể thao cho sân bóng rổ và sân tennis
| Màu sắc: | Đỏ/Xanh/Xanh/Vàng, có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
| Gói: | Thùng và Pallet |
Chất kết dính polyurethane cao su vụn không dung môi cho hạt EPDM
| Tên sản phẩm:: | Chất kết dính PU, keo PU, keo PU |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Đường chạy, Sàn thể thao, Sàn sân chơi |
| Gõ phím:: | Chất kết dính EPDM PU, chất kết dính SBR PU |
Chất kết dính polyurethane cao su non đổ ướt Chất kết dính EPDM trong suốt
| Tên sản phẩm:: | Keo PU, keo PU, chất kết dính Polyurethane |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Bề mặt đường chạy, Lớp phủ sàn thể thao, Sàn sân chơi |
| Gõ phím:: | PU một thành phần |
Chất kết dính sỏi polyurethane một thành phần Chất kết dính EPDM SBR
| Tên sản phẩm:: | Chất kết dính PU, Chất kết dính Polyurethane, Keo PU, Keo PU |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Chất kết dính PU cho đường chạy và sàn sân chơi |
| Gõ phím:: | Chất kết dính EPDM PU, chất kết dính SBR PU |
Chất kết dính cao su polyurethane dạng hạt lỏng EPDM Sàn sân chơi
| Cấu trúc vật liệu:: | 200kg / thùng / 250kg / thùng |
|---|---|
| Giá trị Springback:: | 26mm |
| Ứng dụng:: | Tòa nhà dân cư thương mại |
Cỏ nhân tạo cỏ tổng hợp Tiêm hạt cao su Epdm không độc hại
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, tím, vv, có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | EPDM: PU=1:5.5 hoặc 1:6 |
| Kích thước tiêu chuẩn:: | 0.5-1.5mm, 1-4mm, 0.5-2.5mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
Màu xanh lá cây Màu xanh lá cây Giá cạnh tranh
| Màu sắc:: | nhiều màu sắc tươi sáng để chọn, có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | Máy kết dính PU: EPDM =1: 6 hoặc 1:5.5 |
| Hàm số:: | Bảo vệ an toàn, Trang trí màu sắc, giảm tiếng ồn |

