Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ athletic pu running track ] trận đấu 197 các sản phẩm.
Chất kết dính EPDM PU SBR Chất kết dính bằng cao su polyurethane vụn
| Chức năng liên kết:: | Bám dính mạnh mẽ, liên kết tốt |
|---|---|
| Ứng dụng:: | sàn sân chơi trẻ em, đường chạy, sàn thể thao |
| Tên sản phẩm:: | Chất kết dính PU, Chất kết dính PU, Chất kết dính Polyurethane |
Sân chơi Cao su vụn Chất kết dính Polyurethane Chất kết dính PU không màu cho gạch cao su
| Tên sản phẩm:: | Nhà máy trực tiếp cung cấp chất kết dính PU |
|---|---|
| Chức năng liên kết:: | liên kết với SBR hoặc EPDM cho bề mặt sàn sân chơi hoặc đường chạy |
| Nguyên liệu:: | MDI, Polyether, v.v. |
Sàn cao su tổng hợp IAAF Lớp đệm đàn hồi dai
| Trò chơi:: | Sân thể thao |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
IAAF Green EPDM cao su Crumb cho đường chạy điền kinh
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh lá, xanh dương, nhiều màu sắc tươi sáng khác nhau để lựa chọn |
|---|---|
| Vật chất:: | EPDM-Polymer |
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | Chất kết dính PU: EPDM = 1kg: 5,5kg hoặc 1kg: 6kg |
Sàn thể thao PU cách âm Hấp thụ tác động cao trong mọi thời tiết
| Trò chơi:: | Sân thể thao |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Phòng tập thể dục SPU tổng hợp Chạy sàn thông thường Chống tia cực tím
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật tư: | Silicon Polyurea |
| Đơn xin: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
CN-S05H 9mm Spikes Running PU Runway Flooring Anti Skiding
| Màu sắc: | đỏ, xanh lá cây vàng và xanh lam |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | 39.3 |
| Sức căng: | 0,62mpa |
Sàn thể thao bóng rổ silicon PU dày 5mm Sàn thể thao
| Vật chất: | Silicon PU, Silicon Polyurethane, lớp phủ SPU |
|---|---|
| Đăng kí: | Quần vợt, bóng rổ, cầu lông, bóng chuyền, v.v. |
| kết cấu:: | Lớp sơn lót, lớp đệm, lớp tăng cường, lớp sơn phủ |
Sandwich System Tartan Track Bàn đua cao su ngoài trời chuyên nghiệp
| độ dày:: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
|---|---|
| Tính năng:: | chống trượt |
| Màu sắc: | Đỏ, Xanh lục, Xanh lam, v.v. |
Đổ ướt EPDM Sàn gỗ vụn Cao su Polyurethane Chất kết dính PU
| Chức năng liên kết:: | Chất kết dính |
|---|---|
| Hình thái:: | Nhũ tương nước |
| Ứng dụng:: | Sự thi công |

