Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ athletic pu running track ] trận đấu 197 các sản phẩm.
IAAF đã phê duyệt Hệ thống bánh sandwich phát sóng EPDM Sky Blue Đường chạy cao su thể thao
| Màu sắc:: | Đỏ lục lam |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc tùy chỉnh độ dày |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | 38,9% |
Kháng khí hậu tốt Bảo vệ môi trường Đường chạy PU nhà sản xuất Trung Quốc
| Vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Độ dày: | 13mm |
Sàn đường băng thể thao SPU được Iaaf phê duyệt từ nhà sản xuất chuyên nghiệp
| Màu sắc: | Đỏ lục lam |
|---|---|
| Giá trị chống trượt: | 56 (Bpn 20) |
| Độ cứng (Bờ A), 20 ℃: | 47 |
Cao su polyurethane Đường thể thao chống tia cực tím Thân thiện với môi trường
| Trò chơi:: | Sân thể thao |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Vật liệu bề mặt sân thể thao chống tia cực tím được IAAF phê duyệt 13mm cho đường chạy điền kinh
| độ dày:: | 13mm, hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Giấy chứng nhận:: | IAAF, CE, ROHS, v.v. |
| Màu sắc:: | Đỏ lục lam |
Tất cả thời tiết Đường đua thể thao tổng hợp 13mm Lớp phủ Spay Đường chạy bộ Đường chạy bộ Sàn cao su
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh, xanh lá cây. |
|---|---|
| Vật liệu:: | PU |
| Benzen: | Không có thanh toán. |
Sàn thể thao tổng hợp IAAF Đường chạy bằng cao su Sandwich
| Độ dày:: | 13mm, hoặc tùy chỉnh theo yêu cầu |
|---|---|
| Tính năng:: | Bền / Chống tia cực tím / Chống trượt |
| Màu sắc: | Đỏ, Xanh lá cây, Xanh lam, v.v. |
Hệ thống bánh sandwich IAAF được chứng nhận về thể thao điền kinh Đường chạy cao su
| độ dày:: | 13mm, hoặc tùy chỉnh theo yêu cầu |
|---|---|
| Tính năng:: | Kháng tia cực tím / chống trượt, Cushion Rebounce |
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, Tùy chỉnh, Đỏ hoặc tùy chỉnh |
Chất kết dính Polyurethane cao su vụn trong suốt Một thành phần Chất kết dính PU
| Tên sản phẩm:: | Keo PU, Chất kết dính Polyurethane, Keo PU |
|---|---|
| Chức năng liên kết:: | liên kết với SBR hoặc EPDM |
| Ứng dụng:: | Chất kết dính PU cho đường chạy và sàn sân chơi |
EPDM PU Chất kết dính Cao su Polyurethane Chất kết dính Chống tia cực tím
| Chức năng liên kết:: | Bám dính mạnh mẽ, liên kết tốt |
|---|---|
| Ứng dụng:: | sàn sân chơi trẻ em, đường chạy, sàn thể thao |
| Tên sản phẩm:: | Chất kết dính PU, Chất kết dính PU, Chất kết dính Polyurethane |

