Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ athletic pu running track ] trận đấu 197 các sản phẩm.
Sàn đường chạy IAAF Sàn thể thao Sân chơi thể thao Bề mặt bằng hạt cao su EPDM
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, tím, cam, tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | EPDM: PU=1:5.5 hoặc 1:6 |
| Kích thước tiêu chuẩn:: | 0.5mm-5.0mm, 1-4mm, 2-4mm, 3-5mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
Sandwich Silicon Polyurea cao su chạy sàn chống trượt chống tia cực tím
| Màu sắc: | màu đỏ |
|---|---|
| Ứng dụng: | Sân vận động đường trường và nhà thi đấu |
| Hấp thụ sốc: | 35,2 |
Đường chạy bằng cao su màu đỏ Hạt EPDM cho sân chơi
| Độ dày:: | 13mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |
Đường chạy và Sân chơi Hạt cao su Epdm Màu xanh da trời
| Màu sắc:: | nhiều màu sắc tươi sáng, có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | Chất kết dính PU: EPDM = 1: 6 |
| Hàm số:: | Bảo vệ an toàn, trang trí màu sắc, giảm tiếng ồn |
Cao su chống tia cực tím cao chống tia cực tím Đường chạy Chống mài mòn
| Tên: | Đường chạy |
|---|---|
| Độ dày: | 13 |
| Hấp thụ sốc: | 35.3 |
Bề mặt phủ thuốc xịt sàn cao su tổng hợp Tất cả thời tiết đường chạy bộ
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh, vàng, xanh lá cây |
|---|---|
| Mẫu:: | Bề mặt sơn phun, bề mặt phát sóng |
| độ dày:: | 13mm |
Kháng tia cực tím PU đường đua Silicon Polyurea cao su Athletic đường đua tổng hợp
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu: | Polyurea Silicon |
| Độ dày: | 13mm hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
Kháng trượt cao Đường chạy thể thao Đường chạy cao su bề mặt mịn
| Màu sắc: | Màu đỏ |
|---|---|
| Độ dày: | 13mm |
| hấp thụ sốc: | Cao |
CE Polyurethane Running Track 13mm Synthetic Jogging Track sàn đường băng
| Trò chơi:: | Sàn thể thao |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >40% |
Sàn thể thao SPU Đường chạy chịu thời tiết Độ dày 13mm
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 8-10 năm |
| Ứng dụng: | sân vận động trường học và nhà thi đấu |

