Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ athletic pu running track ] trận đấu 197 các sản phẩm.
Đường chạy cao su sân vận động Đường chạy thể thao PU Chứng chỉ IAAF Không độc hại
| Trò chơi:: | Thể thao và sân chơi, chạy thể thao |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Đường chạy polyurethane và đường chạy tổng hợp cao su điền kinh
| Ứng dụng:: | Đường đua và sân thể thao thể thao tổng hợp |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh, v.v. |
| Loại:: | Đường chạy thể thao cao su PU |
Hệ thống Sandwich 13mm Chạy theo dõi
| Trò chơi:: | đường chạy |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
| Cách cài đặt: | đã sửa |
Hệ thống bánh sandwich trường học chạy theo dõi hấp thụ sốc sàn đường băng
| Trò chơi:: | Đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
| Cách cài đặt:: | Lắp đặt tại chỗ bằng máy móc, dụng cụ |
Plast 13mm đường chạy tổng hợp Hệ thống bánh sandwich chống thời tiết
| Trò chơi:: | Đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ |
|---|---|
| độ dày:: | Độ dày tiêu chuẩn quốc tế 13mm, hoặc độ dày có thể tùy chỉnh |
| Mức độ bảo vệ môi trường: | E1 |
IAAF đường đua chạy tổng hợp Tất cả thời tiết Bảo vệ nhiệt sàn đường băng
| Trò chơi:: | Đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
| Cách cài đặt:: | Lắp đặt tại chỗ bằng máy móc, dụng cụ |
Gốm tổng hợp đường chạy bảo vệ môi trường sàn đường băng
| Trò chơi:: | Đường chạy thể thao, Đường băng thể thao |
|---|---|
| Hàm số:: | Bảo vệ an toàn, chống tĩnh, cách nhiệt |
| Màu sắc:: | Màu đỏ, xanh dương, vàng, xanh lá cây |
Đường chạy tổng hợp chống nước Tất cả thời tiết chống tia cực tím sàn đường băng
| Trò chơi:: | Sàn đường chạy bộ thể thao |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Đường chạy bằng nhựa thoáng khí, Sàn thể thao EPDM đổ ướt
| Trò chơi:: | đường chạy |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
| cách cài đặt: | Chắc chắn |
Đường chạy tổng hợp thân thiện với môi trường IAAF Hệ thống cách nhiệt Sandwich
| Trò chơi:: | đường chạy |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |

