Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ athletic pu running track ] trận đấu 197 các sản phẩm.
Màu xanh da trời Mang sức đề kháng Đường chạy Sandwich Đường chạy điền kinh
| độ dày: | 13mm, hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ bền kéo, Mpa ≥:: | 0,8 |
| Biến dạng dọc:: | 1,74mm |
Full PUR đường chạy tổng hợp ngoài trời EPDM ướt đổ sàn đường băng
| Hàm số:: | Bảo vệ an toàn, chống thấm nước, chống trượt, trang trí |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh, v.v. |
| độ dày:: | 13mm |
Sàn SPU cách âm cho vật liệu lát sàn chạy bánh sandwich
| độ dày: | 13mm, hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ bền kéo, Mpa ≥:: | 0,8 |
| Biến dạng dọc:: | 1,74mm |
Đường chạy tổng hợp ITF, Đường chạy thể thao không độc hại
| Trò chơi:: | đường chạy |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Hệ thống bánh sandwich đường chạy trường học cao su
| Trò chơi:: | đường chạy |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Sàn đường băng chống tia cực tím PU chống tia cực tím
| tên sản phẩm: | Sàn đường băng PU chống tia cực tím và chống gai |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc,%: | 38,9 |
| Biến dạng dọc, mm: | 1,74 |
Đường chạy Cao su vụn Polyurethane Chất kết dính Polyether MDI
| Tên sản phẩm:: | Keo PU, Chất kết dính Polyurethane, Keo PU |
|---|---|
| Chức năng liên kết:: | liên kết với SBR hoặc EPDM |
| Ứng dụng:: | Chất kết dính PU cho đường chạy và sàn sân chơi |
Đường chạy thể thao Tartan Hạt cao su Epdm Màu xanh được IAAF chứng nhận
| Màu sắc:: | nhiều màu sắc tươi sáng để chọn, có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | Máy kết dính PU: EPDM =1: 6 hoặc 1:5.5 |
| Hàm số:: | Bảo vệ an toàn, Trang trí màu sắc, giảm tiếng ồn |
Ứng dụng chống mài PU chạy đường cao độ hấp thụ sốc sàn đường băng
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây. |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đường đua không chuyên nghiệp, phòng tập thể dục, đường đua trường học, đường đua thể thao |
| Tính năng: | Nắm mạnh các cú sốc, dễ làm sạch và bảo trì và ổn định đàn hồi |
Chất kết dính EPDM SBR PU, Chất kết dính Polyurethane cho Đường chạy
| Chức năng liên kết:: | Kết cấu kết dính |
|---|---|
| Hình thái:: | Nhũ tương nước |
| Ứng dụng:: | Sân chơi, Trường học, Tòa nhà dân cư thương mại |

