Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ athletic pu running track ] trận đấu 197 các sản phẩm.
Mọi thời tiết Đường chạy bằng silicone Polyurethane với ngoại hình đẹp
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| độ dày: | 13mm |
| biến dạng dọc: | 1,48 |
Đường chạy SPU chống trượt ngoài trời 13mm với Iaaf
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| độ dày: | 13mm |
| Màu sắc: | Đỏ lục lam |
Full Pu phong cách cao su hồi phục cao đường chạy chống thấm nước cho trường học
| Màu sắc: | màu đỏ |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 8-10 năm |
| Biến dạng dọc: | 1,37mm |
Môi trường trường học SPU Đường chạy / Sàn đường băng
| Vật liệu: | SPU |
|---|---|
| Màu sắc: | XANH LÁ CÂY/XANH DƯƠNG/ĐỎ |
| Năm Bền: | Hơn mười năm |
Đường chạy cao su Full Pur Self Knot Spu không độc hại cho ngoài trời trong nhà
| Vật liệu: | SPU |
|---|---|
| Cách sử dụng: | trong nhà/ngoài trời |
| Tính năng: | môi trường thân thiện |
Chống mài mòn mạnh Khả năng chịu thời tiết Sàn PU Runway 13mm
| Vật liệu: | PU |
|---|---|
| Thuộc về môi trường: | Không có mùi, không độc hại |
| Độ bền kéo, MPa: | 0,8 |
Chất kết dính polyurethane cao su vụn chống thấm nước cho đường chạy
| Chức năng giới hạn: | kết cấu kết dính |
|---|---|
| hình thái học: | nước nhũ tương |
| Ứng dụng: | sân chơi, trường học, khu dân cư thương mại |
Đường chạy cao su SPU ngoài trời được chứng nhận IAAF
| Độ dày: | 13mm |
|---|---|
| Hấp thụ sốc: | 35,2 |
| Biến dạng dọc, mm: | 0,8 |
Cao su polyurethane Đường thể thao chống tia cực tím Thân thiện với môi trường
| độ dày: | 14mm |
|---|---|
| hấp thụ sốc: | > 35% |
| nhân tố cọ sát: | 0,56 |
Full PUR Outdoor Athletic Rubber Running Track Chứng chỉ IAAF Tất cả thời tiết
| độ dày:: | 13mm, hoặc tùy chỉnh theo yêu cầu |
|---|---|
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, Tùy chỉnh, Đỏ hoặc tùy chỉnh |
| Tính năng:: | Chống tia cực tím, chống trượt, hấp thụ sốc |

