Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ athletic pu running track ] trận đấu 197 các sản phẩm.
Đường chạy cao su tự ghép nút hiệu suất cao cho bất kỳ hình thức huấn luyện điền kinh
| Vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| Độ dày: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >38,9% |
Đường chạy cao su dày 13mm với chứng chỉ IAAF chống thời tiết
| Chống tia cực tím: | Vâng. |
|---|---|
| Chống cháy: | Vâng. |
| Cài đặt: | Dễ dàng. |
Dễ lắp đặt chống cháy đường chạy chống tia cực tím cao su đường chạy
| Vật liệu: | Cao su |
|---|---|
| Độ dày: | 13mm |
| hấp thụ sốc: | Cao |
Đường chạy bằng cao su tổng hợp IAAF Chất kết dính PU và hạt EPDM Đường chạy bằng cao su tổng hợp
| Độ dày:: | 13mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |
Đường chạy tổng hợp SPU xây dựng trường học có chứng chỉ Iaaf
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| độ dày: | 13mm |
| hấp thụ sốc: | 35,8% |
Đường chạy cao su ngoài trời chống tia cực tím đầy đủ loại PU Dễ dàng làm sạch và bảo trì
| Vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| Độ dày: | 13mm |
| Độ bền kéo: | 0,4-0,8Mpa |
ISSS Sàn thể thao liền mạch bằng polyurethane chống trượt Đường chạy thể thao
| Trò chơi:: | Sân thể thao |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Đường chạy cao su màu xanh lá cây chống tia cực tím không độc hại với chứng chỉ IAAF
| Vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| Độ dày: | 13mm |
| Loại: | phun sơn |
ISO cao su tổng hợp chạy đường mòn âm thanh chống mòn sàn đường băng
| Trò chơi:: | Sân thể thao |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Sàn đường chạy SPU tùy chỉnh cho ngoài trời trong nhà
| Vật liệu: | SPU |
|---|---|
| Màu sắc: | Đỏ lục lam |
| độ dày: | 13mm |

